fbpx
Tuesday, September 26, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

सलमानच्या ‘टायगर 3’ चे पहिले पोस्टर लाँच

 

आदित्य चोप्रा YRF स्पाय युनिव्हर्स वीट न वीट बांधत आहे आणि त्यांची पुढची ऑफर आहे सलमान खान आणि कतरिना कैफ अभिनीत टायगर 3 जो या दिवाळीत रिलीज होत आहे !

YRF ने आज टायगर 3 चे पहिले पोस्टर लाँच केले आहे आणि ते दोन सुपर-स्पाईस सलमान आणि कतरिना त्यांच्या आतापर्यंतच्या सर्वात घातक मोहिमेला सामोरे जात असताना एक जबरदस्त एक्शन जबरदस्त ड्रामा दिसणार आहे.

टायगर उर्फ सलमान खान हा YRF स्पाय युनिव्हर्सचा OG आहे कारण एक था टायगर (2012) याने भारतीय सिनेमाने यापूर्वी कधीही न पाहिलेले सुपर स्पाईस तयार करण्यासाठी शांत पणे योजना राबवली! एक था टायगर आणि टायगर जिंदा है च्या यशामुळे आदित्य चोप्राचा विश्वास दृढ झाला की तो त्याच्या महत्त्वाकांक्षी योजनांमध्ये कबीर उर्फ हृतिक रोशन आणि पठाण उर्फ शाहरुख खान या दोन लार्जर-दॅन-लाइफ एजंट्सचा समावेश करू शकतो.

पठाणमध्येच आदित्य चोप्राने अधिकृतपणे उघड केले की तो YRF स्पाय युनिव्हर्स बनवत आहे, जो आता भारतीय सिनेमातील सर्वात मोठा IP आहे! या महत्त्वाकांक्षी गुप्तचर विश्वातील पात्रांच्या क्रॉसओवरची सुरुवात पठाणपासूनही झाली, ज्यामध्ये शाहरुख खान आणि सलमान खान या दोन सिनेमॅटिक आयकॉन्सच्या सुपरस्टारडमचा उत्सव साजरा करणाऱ्या अॅड्रेनालाईन पंपिंग अॅक्शन सीक्वेन्समध्ये एकत्र आले.

YRF ने टायगर 3 च्या पहिल्या पोस्टरमध्ये अधिकृतपणे खुलासा केला आहे की या चित्रपटाचे कथानक, ब्लॉकबस्टर YRF स्पाय युनिव्हर्समधील पाचवा भाग आहे , टायगर जिंदा है, वॉर आणि पठाणच्या घटनांचे अनुसरण करेल! यश राज फिल्म्स प्रेक्षक आणि फैंस ला हे सूचित करते की हे सुपर-स्पाय दाखवणारा प्रत्येक चित्रपट एकमेकांशी जोडलेला असेल!
टायगर 3 चे दिग्दर्शन मनीश शर्मा यांनी केले आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: