fbpx
Monday, October 2, 2023
Latest NewsLIFESTYLE

मलाका आर्ट गॅलरीत पॅशन ऑन कॅनव्हास ग्रुप शो

 

१६ ते ३० सप्टेंबर २०२३ दरम्यान मलाका आर्ट गॅलरी, पुणे येथे पाच कलाकारांचा सामूहिक शो आयोजित करण्यात आला आहे. रोमर्टिका आर्ट डिकोडेड यांनी या प्रदर्शनाचे आयोजन केले आहे.

अलका सी सिंग, रीना सोनी, सुजाता हुमणे आणि कविता तांबोळकर आणि वृंदा नीलेश हे पाच कलाकार आहेत.

अलकाची अमूर्त निसर्गचित्रे त्यांच्या शैली आणि अभिव्यक्तीमध्ये अद्वितीय आहेत. लँडस्केपचा आत्मा नकळत प्रेक्षकाला वेधून घेतो.

रीनाचा रंग आणि गूढ प्रतीकात्मकता यांचा मनमोहक विरोधाभास तिची चित्रे पाहिल्यापर्यंत डोळ्यांवर रेंगाळत राहतो. कविताचे भारतीय शास्त्रीय आणि अतिवास्तववादी अमूर्ततेचे अप्रतिम मिश्रण तिच्या कलाकृतींना पारंपरिक कला प्रकारांच्या गर्दीत वेगळे बनवते. सुजाताच्या वास्तववादी लँडस्केपमध्ये साधेपणाचा आत्मा आणि शांत शांतता आहे. वृंदाचे सिटीस्केप शहराचे खरे भावविश्व टिपतात.

तथापि, अशा प्रकारची व्यवस्था म्हणून, रोमर्टिका भौगोलिक क्षेत्राची सीमा तोडणार आहे. ऑफलाइन जागेवर ग्रुप शो स्थानिक कलाप्रेमींसाठी अत्यावश्यकपणे उपलब्ध असल्याने, रोमर्टिका त्याच कलाकारांसोबत 3D व्हर्च्युअल स्पेसमध्ये एक प्रदर्शन आयोजित करत आहे जिथे अभ्यागत बोटाच्या स्पर्शाने एखाद्या गॅलरीत फिरत असल्याप्रमाणे नेव्हिगेट करू शकतात. वीट आणि उखळ. ज्यांना मलाका आर्ट गॅलरीत जाता येत नाही, ते नेहमी त्यांच्या मोबाईल फोन किंवा लॅपटॉपवर 3D सिम्युलेटेड व्हर्च्युअल शोचा आनंद घेऊ शकतात.

सहभागी कलाकार अत्यंत अष्टपैलू असल्याने, आम्ही थ्रीडी व्हर्च्युअल शोमध्ये विविध कलाकृती प्रदर्शित करण्याचा प्रयत्न केला आहे. ऑनलाइन प्लॅटफॉर्मवर व्हर्च्युअल शोचा आनंद घ्या, रोमर्टिकास्पीक्स, आणि मलाका आर्ट गॅलरी, लेन नंबर 5, कोरेगाव पार्क, पुणे येथे निर्दिष्ट तारखांच्या आत ड्रॉप इन करा.

Leave a Reply

%d bloggers like this: