fbpx
Thursday, December 7, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

YRF ने त्यांच्या आगामी ‘द ग्रेट इंडियन फॅमिली’ मध्ये सिंगिंग सेंसेशन भजन कुमार म्हणून विक्की कौशल समोर आणले!

 

यशराज फिल्म्सने आज खुलासा केला की बहुप्रतिक्षित सिंगिंग सेंसेशन, भजन कुमार, ज्याला कंपनी मोठ्या धूमधडाक्यात लॉन्च करणार होती, तो दुसरा कोणी नसून बॉलिवूड स्टार विकी कौशल आहे! YRF च्या आगामी थिएटरिकल रिलीज द ग्रेट इंडियन फॅमिली (TGIF) मध्ये विकी भजन कुमार नावाच्या स्थानिक सिंगिंग स्टारची भूमिका साकारत आहे! आज विकीला भजन कुमार म्हणून समोर आणत, YRF ने TGIF चे कन्हैया ट्विटर पे आजा नावाचे पहिले सॉन्ग देखील लॉन्च केले जे विकीचे चित्रपटातील सर्वात मोठे एंट्री सॉन्ग आहे.

विकी कौशल खुलासा केला, “मी आमच्या वेगल्या कौटुंबिक मनोरंजन द ग्रेट इंडियन फॅमिलीमध्ये भजन कुमार नावाच्या एका गायकाची भूमिका साकारत आहे आणि आम्ही या चित्रपटात हे पात्र साकारत असल्याची वस्तुस्थिती उघड करण्यापूर्वी आम्ही काही मजा करण्याचा निर्णय घेतला!”

तो पुढे म्हणतो, “एक अभिनेता म्हणून मला लोकांच्या चेहऱ्यावर हसू आणायला आवडते आणि मला आशा आहे की मी ते साध्य करू शकेन. तर, आता मांजर पिशवीबाहेर आहे! मला आशा आहे की TGIF मधील माझा नवीन अवतार लोकांना आवडेल. भजन कुमारला प्रेक्षकांचा कसा प्रतिसाद मिळतो हे पाहण्यासाठी मी उत्सुक आहे. मला माहित आहे की मोठ्या पडद्यावर त्याला जिवंत करण्यासाठी मी माझे मन ओतले आहे.”

TGIF हे विजय कृष्ण आचार्य दिग्दर्शित YRF आणि विकी कौशल यांच्यातील पहिला सहयोग आहे. कन्हैया ट्विटर पे आजा हे गाणे प्रीतम यांनी संगीतबद्ध केले आहे आणि अमिताभ भट्टाचार्य यांनी लिहिले आहे. TGIF 22 सप्टेंबर रोजी जगभरात रिलीज होणार आहे.

 

Leave a Reply

%d