fbpx
Thursday, December 7, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

सई गोडबोलेचे ‘तू मी आणि अमायरा’ मधून पदार्पण

सई गोडबोले शुभाश घई आणि राहुल पुरी यांच्या तज्ञ मार्गदर्शनाखाली लोकेश गुप्तेच्या “तू मी आणि अमायरा” चित्रपटाद्वारे मोठ्या पडद्यावर पदार्पण करण्यासाठी सज्ज आहे. या चित्रपटात अभिनेत्री सई गोडबोले अजिंक्य देव सोबत मुख्य भूमिकेत दिसणार आहे, ज्यात पूजा सावंत, अतुल परचुरे आणि राजेश्वरी सचदेव यासारख्या प्रमुख सहाय्यक भूमिकेत दिसणार आहेत.

मराठी आणि इंग्रजी भाषांचे डायनॅमिक मिश्रण या चित्रपटात असल्याचा एक अनोखा स्तर जोडला आहे. लोकेश गुप्ते यांच्या दूरदर्शी दिग्दर्शनाखाली “तू मी आणि अमायरा” आपल्या आकर्षक कथानात्मक, उल्लेखनीय कामगिरीने आणि भाषांच्या अखंड संमिश्रणाने प्रेक्षकांना मोहित करण्यासाठी सज्ज आहे.

अभिनयासोबतच, सईने उत्कृष्ट कंटेंट क्रियेटर म्हणूनही स्वत:ची ओळख निर्माण केली आहे. तिचे काही व्हायरल रील्स “60 सेकंदात 10 आंतरराष्ट्रीय भाषांचं उच्चारण” आणि “एकाच गाण्यात अरिजित सिंगच्या काही प्रसिद्ध गाण्याचे शीर्षक तिने गायले आहे”. जगभरातील उच्चारांसह तिच्या कुशल खेळासाठी ती ओळखली जाते.

उल्लेखनीय म्हणजे, तिने अनुव जैनच्या म्युझिक व्हिडिओ “Mazaak” मध्ये मुख्य भूमिका केली होती आणि “Phir Milenge Chalte Chalte” आणि “Intezar” या दोन IMDB प्रशंसित चित्रपटांचा देखील भाग होती. या वर्षाच्या सुरुवातीला व्हॅलेंटाईन डे “सूप” निमित्त प्रदर्शित झालेल्या शॉर्ट फिल्मचा देखील सई एक भाग होती.

Leave a Reply

%d