fbpx
Tuesday, October 3, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

“या ” निर्माती ने गौरी सावंत हीची कहाणी जिवंत केली ! 

 निर्मात्या आफीफा नाडियाडवाला यांनी गौरी सावंतचा ‘ताली’मधील उल्लेखनीय प्रवास एक्सप्लोर केला गौरी सावंत या भारतातील सुप्रसिद्ध ट्रान्सजेंडर कार्यकर्त्या आहेत. ट्रान्सजेंडर व्यक्ती आणि HIV/AIDS ग्रस्त लोकांच्या जीवनात बदल घडवत असताना तिच्या प्रभावी प्रवासाने सुष्मिता सेन अभिनीत 2023 च्या वेब-सीरिज “ताली” मध्ये एक अनोखं स्थान मिळवले.
 या कथाकथनाच्या विजयामागे एक दूरदर्शी चित्रपट निर्माती आफीफा नाडियाडवाला यांचे अनोखं नातं आहे. 2019 मध्ये आफीफा नाडियाडवालाला गौरी सावंत सापडली आणि तिच्या कथेने त्या खूप प्रभावित झाल्या आहेत. या कथेने प्रभावित होऊन एक प्रवास सुरू झाला आणि “ताली” ची निर्मिती झाली.
आफीफाने गौरीची केवळ ट्रान्सजेंडर कार्यकर्ता म्हणून ओळखच नाही तर एक स्त्री आणि आई म्हणून तिच्या भूमिकांचे महत्त्व ओळखले. आफीफा नाडियाडवाला यांचे योगदान केवळ निर्मितीच्या पलीकडे आहे. महत्त्वाच्या गोष्टी सांगण्याच्या तिच्या समर्पणासाठी ती ओळखली जाते.
 “ताली” हे केवळ मनोरंजन नाही – ते प्रभावी कथांना हायलाइट करण्याच्या आफीफाच्या वचनबद्धतेचे प्रतिनिधित्व करते. अफीफा नाडियाडवालाच्या भविष्यातील प्रोजेक्ट ची सगळेच वाट बघत आहेत. आकर्षक कथा जिवंत करण्याची तिची क्षमता लक्षात घेत सगळेच त्यांच्या नव्या प्रोजेक्ट ची वाट बघत आहेत. आफीफाचे नाव एक उत्तम निर्माती म्हणून ओळखले जाते पण तिच्या कामातून ती अनोखी छाप नेहमीच सोडून जाते.

Leave a Reply

%d bloggers like this: