fbpx
Saturday, September 30, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

आर माधवनला SIIMA अवॉर्ड्स 2023 मध्ये रॉकेट्री: द नंबी इफेक्टसाठी दोन पुरस्कार

 आर माधवनच्या “रॉकेटरी: द नंबी इफेक्ट” ने SIIMA 2023 सर्वोत्कृष्ट नवोदित दिग्दर्शक आणि प्रमुख भूमिकेत सर्वोत्कृष्ट अभिनेता – समीक्षक पुरस्कार पटकावला SIIMA 2023 मध्ये राष्ट्रीय पुरस्कार विजेते आर. माधवन चा अनोखा सन्मान 

 साऊथ इंडियन इंटरनॅशनल मूव्ही अवॉर्ड्स (SIIMA) 2023 च्या एका महत्त्वपूर्ण कार्यक्रमात बहु-प्रतिभावान अभिनेता आर माधवनने एकदा नव्हे तर दोनदा आपली क्षमता सिद्ध केली आणि अष्टपैलू अभिनय आणि अभिनेता म्हणून आपली चमक दाखवली. माधवनचे दिग्दर्शनातील पदार्पण असलेल्या “रॉकेटरी – द नंबी इफेक्ट,” हा एका अनोख्या उंचीवर गेला आहे कारण देखील तितकच खास त्याच्या अपवादात्मक कथाकथन आणि दिग्दर्शनाच्या चातुर्यासाठी सर्वोत्कृष्ट नवोदित दिग्दर्शक (तमिळ) हा सन्मान मिळवला आणि ही कामगिरी त्यांची कलेशी असलेली बांधिलकी दाखवून देते. 

 माधवनचे अभिनय कौशल्य SIIMA 2023 मध्ये देखील ओळखले गेले आणि “रॉकेटरी: द नंबी इफेक्ट” मधील भारतीय शास्त्रज्ञ नंबी नारायणन यांच्या भूमिकेमुळे त्याला प्रमुख भूमिकेत सर्वोत्कृष्ट अभिनेता – समीक्षक (तमिळ) पुरस्कार मिळाला. माधवनने अलीकडेच त्याच्या “रॉकेटरी: द नंबी इफेक्ट” साठी सर्वोत्कृष्ट चित्रपटाचा राष्ट्रीय पुरस्कार मिळवला. आर माधवन लवकरच शशिकांतच्या आगामी क्रिकेट ड्रामा चित्रपट ” टेस्ट ” मध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: