fbpx
Saturday, September 30, 2023
BusinessLatest News

साऊथ इंडियन बँकेच्या पुण्यातील नवीन शाखेचे उदघाटन

पुणे: साऊथ इंडियन बँकेने आज चिंचवड, पुणे येथील एम्पायर स्क्वेअर येथे आपल्या नवीन शाखेचे अनावरण केले आणि या क्षेत्रातील बँकिंग सेवांच्या वाढत्या मागणीची पूर्तता करण्याच्या उद्देशाने आपली ओळख वाढवली. या शाखेचे उदघाटन, मोठ्या ग्राहकांना आकर्षित करण्यासाठी आणि वर्धित बँकिंग सेवा प्रदान करून, या क्षेत्रात बँकेच्या कार्याचा विस्तार करण्याच्या धोरणाशी सुसंगत आहे. 

हि नवीन शाखा पुण्याच्या उपनगरात आणि आसपास राहणाऱ्या व्यावसायिक आणि कामगार वर्गाच्या आर्थिक आणि बँकिंग गरजा पूर्ण करेल आणि त्यांच्या सुविधेसाठी शाखेत एटीएम देखील आहे. चिंचवड क्षेत्र निवासी, किरकोळ, व्यावसायिक आणि औद्योगिक संकुलांचे एक परिपूर्ण मिश्रण म्हणून उदयास आले आहे जेणेकरून साऊथ इंडियन बँकेची एक समर्पित शाखा स्थापन करणे एक उत्कृष्ट व्यावहारिक कल्पना आहे. ही नवीन शाखा सुरू केल्यामुळे, बँकेने मुंबई विभागातील शाखांची संख्या ४५ आणि एटीएमची संख्या ४४ वर नेली आहे, ज्यामुळे या क्षेत्रातील आपली उपस्थिती आणखी मजबूत झाली आहे. 

नवीन शाखेचे उद्घाटन पुण्याचे बिशप जॉन रॉड्रिग्ज यांच्या हस्ते झाले आणि स्ट्राँग रूमचे उद्घाटन संचय कुमार सिन्हा, सीजीएम आणि साऊथ इंडियन बँकेचे कंट्री हेड – रिटेल बँकिंग यांच्या हस्ते करण्यात आले. जीएसटीचे सहाय्यक आयुक्त  पुगलजंथी चेल्लिया यांच्या हस्ते एटीएमचे उद्घाटन करण्यात आले. 

संचय कुमार सिन्हा, सीजीएम आणि कंट्री हेड- रिटेल बँकिंग, साऊथ इंडियन बँक या प्रसंगी बोलताना म्हणाले, “आम्ही साऊथ इंडियन बँकेत आमच्या ग्राहकांना सर्वोत्कृष्ट बँकिंग सेवा पुरवण्यासाठी कटिबद्ध आहोत. आम्हाला विश्‍वास आहे की आमच्या उत्पादनांची व्यापक श्रेणी प्रत्‍येक ग्राहकांसाठी फायदेशीर ठरेल. आमचे ध्येय सर्व ग्राहकांपर्यंत त्यांच्या सर्व आर्थिक गरजांसाठी त्यांचे प्राधान्य बँकर म्हणून पोहोचणे आहे.” 

पुणे शाखा ८ सप्टेंबर २०२३ पासून नियमित बँकिंग तासांनुसार कार्यान्वित होईल आणि पत्ता आहे: शोरूम क्रमांक: ४, एम्पायर स्क्वेअर, चिंचवड, पुणे – ४११०१९ 

Leave a Reply

%d bloggers like this: