fbpx
Tuesday, September 26, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

 जवान , सान्या मल्होत्रा आणि गोरखपूर कहाणी ! 

 जवान हा बहुप्रतिक्षित चित्रपट थिएटरमध्ये रिलीज झाला असून बॉक्स ऑफिसवर चांगलीच कमाई करून या चित्रपटाने प्रेक्षकांची मन जिंकली आहेत. जवान मधला सान्या मल्होत्राचा अभिनय देखील तितकाच नेत्रदीपक ठरला आहे. शाहरुख खान, नयनतारा आणि विजय सेतुपती यांचा समावेश असलेल्या स्टार-स्टड्ड एम्बेबल कास्टमध्ये सान्या मल्होत्राची डॉ. इरामची भूमिका नक्कीच वेगळी ठरते.
 सान्या मल्होत्रा ​​एका समर्पित डॉक्टरच्या भूमिकेत आहे जी सरकारी रुग्णालयात ऑक्सिजन पुरवठ्याच्या गंभीर समस्येचे निराकरण करण्यासाठी धडपडत आहे. ज्या संकटामुळे 63 निष्पाप लोकांचा मृत्यू होतो. तिच्या पात्राचा प्रवास नाट्यमय वळण घेतो जेव्हा तिला सरकारकडून अन्यायकारकपणे तुरुंगात टाकले जाते आणि कर्तव्यात कसूर केल्याचा आरोप होतो. तिची भूमिका नक्कीच कमाल ठरली आहे.
 दिग्दर्शक अ‍ॅटलीची ही गोष्ट 2017 च्या हृदयद्रावक गोरखपूर रूग्णालयातील दुर्घटनेपासून प्रेरणा घेऊन आली असल्याचं कळतंय. जिथे डॉ. कफील खान स्वतःला एका भयंकर परीक्षेत सापडले होते. गंभीर आजारी मुलांसाठी ऑक्सिजन सिलिंडर सुरक्षित करण्यासाठी डॉ. खान यांच्या वीर प्रयत्नांवर आरोप आणि कायदेशीर लढाईमुळे त्यांना अटक करण्यात आली. कफील सोशल मीडियावर म्हणतात “मी जवान पाहिलेला नाही पण लोक मला मेसेज करत आहेत की त्यांना तुझी आठवण येते. चित्रपट बघताना आणि वास्तविक जीवन यात खूप फरक आहे. लष्करातील गुन्हेगारांना, आरोग्यमंत्री वगैरेंना शिक्षा होते पण इथे मी आणि ती ८१ कुटुंबे न्यायासाठी भटकत आहेत. सामाजिक समस्या मांडल्याबद्दल @iamsrk सर आणि @Atlee_dir सरांचे धन्यवाद.
 जवान प्रेक्षकांच्या मनात सतत गुंजत असताना, सान्या मल्होत्राच्या कामगिरीने अमिट छाप सोडली.

Leave a Reply

%d bloggers like this: