fbpx
Saturday, September 30, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

ठरलं तर पुलकित सम्राट चा फुकरे 3 या दिवशी होणार रिलीज !

बॉलिवूड चाहत्यांसाठी हि नक्कीच आनंदाची बातमी आहे कारण अभिनेता पुलकित सम्राटच्या फुकरे 3 ची रिलीज डेट जाहीर झाली असून हा बहुप्रतीक्षित चित्रपट लवकरच चित्रपट गृहात येणार आहे. अपेक्षेपेक्षा आधीची चित्रपट रिलीज होणार असून 28 सप्टेंबर 2023 रोजी हा चित्रपट येणार आहे. रिलीजच्या तारखेत हा अनपेक्षित बदल झाला असून प्रभासचा बहुप्रतिक्षित ब्लॉकबस्टर ‘सालार’ डिसेंबरपर्यंत लांबला आहे. पुलकित सम्राटने आपल्या मोहक आणि मनमोहक अभिनयाने चित्रपट रसिकांच्या हृदयात एक विशेष स्थान निर्माण केले आहे. फुकरे फ्रँचायझीमध्‍ये हनीची भूमिका नक्कीच कमाल असणार आहे. पुलकित त्याचे विलक्षण सहकलाकार वरुण शर्मा, मनजोत सिंग आणि अली फजल यांच्यासह या लाडक्या कॉमेडी फ्रँचायझीचा भाग आहे. पुलकित सम्राटचे रसिक फुकरे 3’च्या लवकर रिलीजचा आनंद साजरा करत आहेत, तर ‘प्रभास’च्या चाहत्यांना ‘सालार’साठी थोडी प्रतीक्षा करावी लागेल. मूलतः सप्टेंबरमध्ये रिलीज होणार होता, ‘सालार’ विविध कारणांमुळे पुढे ढकलण्यात आला आहे, शक्यतो पोस्ट-प्रॉडक्शन सुधारणा आणि धोरणात्मक विचारांसह. Fukrey 3 च्या रिलीजच्या तारखेत अचानक बदल झाल्यामुळे आता प्रेक्षकांना चित्रपटाची उत्सुकता आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: