fbpx
Thursday, December 7, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

 ठरलं तर शिल्पा शेट्टी चा “सुखी” या दिवशी होणार रिलीज !

 एअरलिफ्ट, शेरनी, छोरी आणि जलसा यांसारख्या ब्लॉकबस्टर्सवरील यशस्वी सहकार्यानंतर, T-Series आणि Abundantia Entertainment मजेदार मनोरंजनासाठी पुन्हा एकदा सज्ज झाले असून “सुखी” हा चित्रपट जगभरात थिएटरमध्ये रिलीज करण्याची घोषणा त्यांनी केली. हा चित्रपट सोनल जोशीच्या दिग्दर्शनात पदार्पण करत असून भूषण कुमार, कृष्ण कुमार, विक्रम मल्होत्रा ​​आणि शिखा शर्मा निर्मित आहेत. यात शिल्पा शेट्टीने कुशा कपिला, दिलनाज इराणी, पावलीन गुजराल, चैतन्य चौधरी आणि अमित साध यांच्यासोबत कधीही न पाहिलेल्या भूमिका बघायला मिळणार आहेत.
चित्रपटाचे लेखन राधिका आनंद यांनी केले असून पटकथा पाउलोमी दत्ताने लिहिली आहे.
 सुखी 38 वर्षीय पंजाबी गृहिणी सुखप्रीत ‘सुखी’ कालरा आणि तिच्या मैत्रिणींची कथा सांगतात. जी 20 वर्षांनंतर त्यांच्या शाळेच्या रियुनियन करण्यासाठी दिल्लीला जातात. सुखी ही प्रत्येक स्त्री ची गोष्ट आहे. अनेक अनुभवांच्या आणि भावनांच्या भरात असताना आणि तिच्या आयुष्यातील सर्वात कठीण स्थित्यंतर – एक पत्नी आणि आई होण्यापासून ते पुन्हा एक स्त्री होण्यापर्यंतच्या 17 वर्षांच्या जुन्या सुखीला पुन्हा जिवंत करते. या चित्रपटाच्या निर्मात्यांनी चित्रपटाचे एक नवीन पोस्टर रिलीज केले जे प्रेक्षकांना सुखीच्या दुनियेत घेऊन जाते.
 नवोदित दिग्दर्शिका सोनल जोशी दिग्दर्शित “सुखी ” 22 सप्टेंबर 2023 रोजी चित्रपट गृहात रिलीज होणार आहे बहुचर्चित शेरनी, छोरी आणि जलसा, टी-सीरीज आणि अबंडंटिया एंटरटेनमेंटच्या निर्मात्यांनी या चित्रपटाची निर्मिती केली आहे.

Leave a Reply

%d