चिवास १२ आकर्षित रूपात बाजारात दाखल 

पुणे : चिवास या जागतिक स्तरावरील ब्लेंडेड स्कॉच व्हिस्की ब्रँडने फ्लॅगशिप ब्लेंड साठी एक नवीन रूप उलगडले आहे. ११२ वर्षांच्या इतिहासातील ही सर्वात मोठी  चिवास पुनर्रचना आहे. चिवास १२ – जगातील सर्वात जास्त विकल्या जाणार्‍या स्कॉच व्हिस्कींपैकी एक असून त्‍याच्‍या बॉटल, लेबल आणि पॅकच्‍या रीडिझाइनमध्‍ये नवीन लूक देण्यात आला आहे . चिवास या नावाप्रमाणेच नवीन लूक हा लक्झरी आणि विशिष्‍ट वारसा जपणारा आहे .

रीडिझाइन करण्यात आलेल्या चिवास १२ मध्ये बाटलीचा आकार बदललेला असून लकेनबूथ ,बाह्य बॉक्सचे संपूर्ण नूतनीकरण झाले आहे. पॅकेजमध्ये जगभरातील चिवास चाहत्यांना आवडणारे जटिल डिटेलींग आणि टेक्सचर्ड फिनिश राखून ठेवले आहे.चिवास ब्रदर्सच्या २०२५  च्या १००टक्के  पुनर्वापर करण्यायोग्य, पुन: वापरण्यायोग्य, कंपोस्टेबल किंवा जैव-आधारित पॅकेजिंगच्या ध्येयाचा भाग म्हणून संपूर्ण पुनर्रचना प्रकल्पाची संकल्पना कायमस्वरूपी ठेवली गेली.

पर्नोड रिचार्ड इंडियाचे मुख्य विपणन अधिकारी कार्तिक मोहिंद्रा म्हणाले की ब्रँडसाठी हा एक मोठा बदल आहे. नवीन डिझाईनने चिवास च्या प्रसिद्ध आणि आतापर्यंतच्या वारस्यामध्ये बोल्डनेस, आधुनिकता आणि थोडासा प्रकाश जोडला आहे. रीडिझाइनद्वारे, आमच्या सहस्त्रो ग्राहकांशी अधिक मजबूत संबंध निर्माण करणे हे आमचे ध्येय आहे, जे ग्राहक त्यांच्या यशाबद्दल आणि जीवनातील निवडीबद्दल अनास्था बाळगतात. नवीन जागरूक पिढीसाठी चिवास १२ ची पुनर्संकल्पना ही एक शाश्वतता आहे. रीडिझाईनमुळे शाश्वतता ही ब्रॅण्डची वचनबद्धता सुद्धा समोर येते.

Leave a Reply

%d bloggers like this: