fbpx
Saturday, September 30, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

‘दहीहंडी साजरी केल्याने मला माझ्या बालपणीच्या आठवणी नक्कीच कमी होतील!’ : विकी कौशल

बॉलीवूड स्टार विकी कौशल यावर्षी दहीहंडी साजरी करण्यास उत्सुक आहे कारण तो जन्माष्टमीच्या उत्सवादरम्यान त्याच्या आगामी चित्रपट द ग्रेट इंडियन फॅमिली (TGIF) चे प्रमोशन करत आहे! विकी मुंबईतील एका दहीहंडी कार्यक्रमात सहभागी होणार आहे आणि हजारो लोकांना त्याच्या TGIF मधील नवीनतम सॉन्ग कन्हैया ट्विटर पे आजा वर नृत्य करायला लावेल जे सध्या संगीत चार्टवर चढत आहे!

विकी म्हणतो, “मुंबईत लहानाचा मोठा झाल्यावर दहीहंडी हा फक्त एक उत्सव नव्हता. हे सर्व लोकांच्या आत्म्याबद्दल, ऐक्याबद्दल आणि अतूट बंधनांबद्दल होते. ‘हंडी’ फोडण्यासाठी बनवलेला मानवी पिरॅमिड हा लवचिकता आणि एकात्मतेचे शक्तिशाली रूपक आहे, असे मला नेहमीच वाटायचे. हा सण भारताचा आत्मा प्रतिबिंबित करतो.”

तो पुढे म्हणतो, “मला खूप आनंद होत आहे की, या वर्षी मी त्या सुन्दर वातावरणाचा एक भाग बनले आहे आणि अशा उत्साही मुलांसोबत तो साजरा करेल. स्थानिक दहीहंडी उत्सवासाठी मी माझ्या कुटुंबासोबत जायचो तेव्हा हे माझ्या बालपणीच्या आठवणींना नक्कीच जाग येईल.”

विजय कृष्ण आचार्य दिग्दर्शित कौटुंबिक मनोरंजन करणारा द ग्रेट इंडियन फॅमिली, 22 सप्टेंबर रोजी रिलीज होणार आहे!

Leave a Reply

%d bloggers like this: