fbpx
Saturday, September 30, 2023
BusinessLatest News

कॅसिओ इंडियाने पुण्यात आपल्या पहिल्या खास जी-शॉक  स्टोअरचे अनावरण केले

पुणे: कॅसिओ इंडियाची मूळ कंपनी , कॅसिओ कॉम्प्युटर कंपनी लिमिटेड, जिचे जपानमध्ये मुख्यालय आहे, ने पुण्यात आपल्या पहिल्या विशेष जी-शॉक  स्टोअरचे उद्घाटन करून आपले  रिटेल  फूटप्रिंट मजबूत केले  आहे. पुण्यात नुकत्याच लाँच झालेल्या फिनिक्स मॉल ऑफ मिलेनियममध्ये स्थित, हे बहुप्रतीक्षित जी-शॉक  स्टोअर ग्राहकांना त्याच्या घड्याळाच्या पोर्टफोलिओचे सर्वसमावेशक वर्गीकरण ऑफर करण्याच्या ब्रँडच्या समर्पणाशी पूर्णपणे संरेखित होऊन त्याचे कार्य सुरू करण्यासाठी सज्ज आहे.

नवीन जी-शॉक  स्टोअर हे केवळ एक घड्याळ विकत घेण्याची जागा  नाही; हा एक अनुभव आहे जो घड्याळांची धारणा पुन्हा परिभाषित करेल. जी-शॉक  च्या प्रतिष्ठित पुरुष आणि महिला श्रेणीच्या विस्तृत श्रेणीचा अभिमान बाळगणारे, हे स्टोअर त्याच्या मजबूत अभिजातता आणि अचूक टेक्नोलॉजीची प्रशंसा करणार्‍या प्रत्येकासाठी एक आश्रयस्थान आहे. भिन्न डिझाइन घटक आणि उल्लेखनीय टिकाऊपणासह, जी-शॉक  घड्याळ एक आकर्षक निवड देतात जी आजच्या प्रेक्षकांच्या डायनॅमिक अभिरुचीनुसार आणि प्राधान्यांशी जुळते. लेटेस्ट इनोव्हेशन  आणि कालातीत क्लासिक्सचा समावेश करून, जी-शॉक  स्टोअरमध्ये घड्याळ शौकीनांच्या उत्साही आणि विविध आवडी जोपासणाऱ्या ग्राहकांसाठी अनोख्या पद्धतीने तयार केलेली घड्याळे आहेत. येथे प्रत्येकासाठी काही ना काही आहे, मग कोणी घड्याळ्याच्या टिकाऊ आणि दणकट दिसण्याकडे झुकत असेल, ऑफ-रोड एडव्हेंचर स्टाइल किंवा समकालीन अत्याधुनिकतेकडे झुकत असेल.

हिदेकी इमाई , मॅनेजिंग डायरेक्टर, कॅसिओ इंडिया लाँचबद्दल बोलताना, म्हणाले, “पुण्यात पहिल्या विशेष जी-शॉक  स्टोअरचे लॉन्चिंग आमच्या धोरणात्मक विस्तार योजनेतील एक महत्त्वपूर्ण टप्पा आहे. सतत नाविन्यपूर्ण, उद्देश-चालित आणि उत्कृष्ट दर्जेदार घड्याळे शोधणार्‍या सतत विकसित होत असलेल्या ग्राहकांना आमच्या जी-शॉक  पोर्टफोलिओची विशेष श्रेणी ऑफर करण्यासाठी आम्ही वचनबद्ध आहोत. हे स्टोअर आमच्या ग्राहकांशी सतत गुंतून राहण्याच्या आणि घड्याळ्यांबद्दल त्यांच्या  धारणेची  पुन्हा नवीन व्याख्या करण्याच्या आमच्या समर्पणाचा पुरावा आहे. पुण्याच्या गतिमान संस्कृती आणि भरभराटीच्या भावनेने, हे शहर भारतातील जी-शॉक  च्या वारशाच्या विस्तारात आघाडीची भूमिका बजावते हेच योग्य आहे.”

Leave a Reply

%d bloggers like this: