fbpx
Thursday, December 7, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

YRF लाँच करणार पुढचा मोठा सिंगिग सुपरस्टार – भजन कुमार!

यशराज फिल्म्सने नेहमीच काही मोठ्या हैडलाइन बनावणाऱ्याना शोधण्याचा प्रयत्न केला आहे ज्यांनी त्यांच्या निर्दोष प्रतिभेने छाप पाडली आहे. YRF ने हिंदी चित्रपट उद्योगात केवळ काही सर्वात मोठ्या अभिनय प्रतिभा लाँच केल्या नाहीत, तर काही उत्कृष्ट संगीत प्रतिभांचे पालनपोषण देखील केले आहे. काही उत्कृष्ट कलाकारांना शोधण्याची आणि लॉन्च करण्याची त्यांची तळमळ लक्षात घेता, YRF आता मुंबईतील एका चकचकीत कार्यक्रमात त्याचा पुढचा मोठा गायक सुपरस्टार – भजन कुमार – अनावरण करेल!

“YRF या आठवड्यात मुंबईत एका नेत्रदीपक कार्यक्रमात भजन कुमारचे अनावरण करेल. प्रॉडक्शन हाऊसने त्याच्या अस्तित्वाच्या इतिहासातील काही खास अभिनेते आणि संगीत चिन्हे शोधून काढली आहेत आणि ही नवीन गायन संवेदना कोण आहे हे दाखवण्यासाठी सर्वांच्या नजरा YRF वर आहेत. भजन कुमारला 30 ऑगस्ट रोजी एका चकचकीत मीडिया कार्यक्रमात त्याच्या सर्व वैभवात सादर केले जाईल,” एका स्रोताने खुलासा केला.

“नावाप्रमाणेच, भजन कुमारचे प्राविण्य भक्ती संगीतात आहे आणि YRF त्यांना प्रसारमाध्यमांसमोर सादर करण्यासाठी डिझाइन केलेल्या थेट कार्यक्रमात त्यांची गायन प्रतिभा प्रदर्शित करेल. भजन कुमार त्याच्या उत्कृष्ट गायन कौशल्याने श्रोत्यांना मंत्रमुग्ध करेल अशी अपेक्षा आहे.

Leave a Reply

%d