fbpx

नाईकनवरे डेव्हलपर्सचे परिपूर्ण प्रीमियम कमर्शियल कॉम्प्लेक्स : 7 बिझनेस स्क्वेअर

महाराष्ट्रातील पुणे शहर सर्वात वेगाने वाढणाऱ्यांपैकी पुणे एक शहर आहे. गेल्या दशकात, विशेषतः, त्यात मोठ्या प्रमाणात वाढ झाली आहे. देशभरातून विद्यार्थी आणि कार्यरत व्यावसायिकांचा ओघ वाढला आहे. आशियातील सर्वात मोठे औद्योगिक केंद्र आणि त्यामुळे “भारताचे डेट्रॉईट” म्हणून संबोधले जाते. यामध्ये राहण्याची किंमत तसेच जमिनीच्या किमती मुंबई आणि बंगळुरूसारखी मेट्रो शहरांपेक्षा तुलनेने स्वस्त आहे. त्यामुळे बॅचलर, विद्यार्थी आणि रिअल इस्टेट बिल्डर्ससाठी योग्य निवड आहे. (Perfect Premium Commercial Complex by Naiknaware Developers : 7 Business Square) इतर राज्यातून पुण्यात स्थलांतरित झालेल्यांमध्ये, अनेक मालमत्ता विकासक आहेत. त्यांच्या लाँच आणि विस्तृतती करण्यासाठी निवासी आणि व्यावसायिक मालमत्ता यांच्यासाठी नाईकनवरे डेव्हलपर्स नेहमीच अग्रेसर आहेत . पुण्यातील नाईकनवरे यांनी खूप चांगला बदल घडवून आणत त्याचा 7 बिझनेस स्क्वेअर हा एक वेगळी व्यावसायिक महत्त्वाची खूण ठरत आहे.
पायाभूत सुविधा
गणेशखिंड येथे मोक्याच्या ठिकाणी स्थित असणाऱ्या शिवाजीनगर येथे नाईकनवरे यांचे हे उत्तम कार्यालय बनले आहे. या व्यावसायिक विकासामध्ये प्रीमियम व्यावसायिक कार्यालयांचे मिश्रण असून त्यांचा आकार ७३० चौ.फुट आहे, तर शोरूम १३६७ चौ.फुट ते २५७८चौ.फुट पर्यंत आहेत. पायाभूत सुविधांच्या बाबतीत, 7 बिझनेस स्क्वेअरमध्ये उत्कृष्ट आणि दर्जेदार हवेची आणि प्रकाशाची सोय म्हणून उंच असे पंखे बसविण्यात आले आहेत.; यामुळे हवा आणि प्रकाश मोठ्या प्रमाणात वास्तूमध्ये आहे. या सुविधांमध्ये जागतिक दर्जाची थर्मल प्रणाली, ध्वनीरचना, हवाई परिसंचरण आणि अग्नि सुरक्षा या समाविष्ट आहेत.
या वैशिष्ट्यांशिवाय नाईकनवरे डेव्हलपर्स यांनी सर्व वर्कस्पेसेस भौतिक बदलानुसार सुसज्ज करून आधुनिक तंत्रज्ञानाचा वापर केला आहे, जसे की आधुनिक प्रवेशद्वार, उत्तम प्रकाश आणि तापमान व्यवस्थापन नियमित कामकाज वाढवण्याच्या हेतूने इंटरनेट बसविण्यात आले आहे. या प्रकल्पाची अनोखी आहे की भारतीय ग्रीन बिल्डिंग कौन्सिलने हे प्रमाणित केले आहे. पर्यावरणपूरक वैशिष्ट्यांसह हि हिरवीगार इमारत, जी शाश्वत वास्तवासाठी रिअल्टर्सच्या सर्व गोष्टीनी वचनाची पूर्तता आहे.
7 बिझनेस स्क्वेअरच्या माध्यमातून लक्झरीद्वारे नाईकनवरे डेव्हलपर्स ही संकल्पना प्रस्थापित करून उदाहरण स्थापित करीत आहेत. या प्रकल्पाच्या विकासासाठी प्लंबिंग कार्यक्षमतेचा फायदा दर्शविण्यात आला आहे. यात ३० ते ५० टक्के पाण्याची बचत होते. त्याचप्रमाणे, 10KWSolar जनरेशन सिस्टीम स्थापित करून एकूण उर्जा वापराचा सामना करण्यासाठी प्रकल्पाचे व्यवस्थापन केले आहे. या व्यतिरिक्त भविष्यवादी आधुनिक गुंतवणूकदारांसाठी सुविधा, रिअल्टर वापरण्यावर जास्त भर दिला आहे. यामुळे प्रत्येक इंच, जागा प्रशस्त आणि कार्यक्षम दिसते. सर्व कार्यासाठी जागा मोठ्या प्रमाणात मिळेल अशा पद्धतीने पॉइंट्स बनविण्यात आले आहेत,ज्यामुळे इमारतींच्या प्रवेशभागात पार्किंग क्षेत्रे, व्यावसायिक द्वारपाल सेवा, चौकशी भाग, आणि संपर्करहित सामान्य जागा यांचा त्वरित वापर केला जाऊ शकेल.
जागतिक दर्जाच्या सुविधा
7 बिझनेस स्क्वेअरमध्ये काही ठळक वैशिष्ट्ये आहेत. या बिझनेस स्क्वेअर प्रकल्पामध्ये सानुकूल करण्यायोग्य कार्यालय, संपूर्ण वातानुकूलित आहेत. येथे रिसेप्शन आणि प्रवेशद्वार, एक चांगली प्रकाशमान कॉमन लॉबी, दुहेरी-उंची पॅसेज आणि कट-आउट्स, काचेचे दर्शनी भाग आणि दरवाजे आहेत. हे शहरातील पहिले व्यावसायिक रूफटॉप लाउंज सुविधा आणि कॅफे असून त्यांना “गोल्ड स्टँडर्ड” श्रेणी म्हणून बोलले जाते. विशेष म्हणजे नाईकनवरे यांचे हरित क्षेत्र आणि विकासावर विशेष लक्ष केंद्रित दिसून येते. येथे हिरवी पायवाट आणि विश्रांती निसर्गाच्या पार्श्वभूमीसह जागा आहे. येथे कार्यरत व्यावसायिकांना आराम करताना निसर्गाची सुंदर दृश्य बघायला मिळतात.
इतर सुविधांबरोबरच येथे फ्रीझर, कूलर, मायक्रोवेव्ह आणि कर्मचाऱ्यांना वापरण्यासाठी कॉफी मशीन आहे. व्यावसायिक इमारत इतर जागतिक दर्जाची सुविधा देखील देते. जसे की स्प्रिंकलर सिस्टम, कॅफे बार लाउंज क्षेत्र, विक्री मशीन, D2H प्रणाली, सिगार लाउंज, योग कक्ष, फोन आणि लॅपटॉप चार्जिंग बूथ, ऑफिस ब्रँडिंग स्पेस, बहुस्तरीय सुरक्षा, स्मार्ट कार्ड प्रवेश, यांत्रिक कार पार्किंग सुविधा आणि डॉक्टर ऑन कॉल आहेत, याप्रमाणेच व्यावसायिक प्रकल्प विकसित केले जात आहे.

स्पर्धात्मक बाजू
व्यावसायिकरित्या ग्राहकांना नवीन आणि उत्तम सुविधा देण्यासाठी रिअलटर्सची वाढती गरज आहे. पायाभूत सुविधा आणि सेवा यासाठी नाईकनवरे डेव्हलपर्सने 7 बिझनेस स्क्वेअर लाँच केले. एक परिपूर्ण प्रीमियम कमर्शियल कॉम्प्लेक्स असून तो सर्वांमध्ये वेगळा असा उभारण्यात आला आहे. स्टार्टअप्स आणि मध्यम आकाराच्या कंपन्यांसाठी त्यांची संक्षिप्त आणि सानुकूल कार्यालये बनवली असून खरेदीदार आणि गुंतवणूकदार यांच्यासाठी अत्यंत उपयुक्त असून ते रिअल्टर एकूण इन्व्हेंटरीपैकी ७०% विकण्यास मदत करते. याव्यतिरिक्त, 7 बिझनेस स्क्वेअर हा शिवाजी नगर हा गजबजलेला परिसर आहे. शिवाजी नगर मेट्रो स्टेशन आणि हिंजवडी आयटी हबच्या हा प्रकल्प जवळ असून तसेच या प्रकल्पाच्याजवळच सुप्रसिद्ध शैक्षणिक संस्था, मॉल, बाजार आणि मल्टिप्लेक्स हे फायदेशीर आहे.
7 बिझनेस स्क्वेअर, नाईकनवरेसह त्यांच्या पोर्टफोलिओमध्ये ५० पेक्षा जास्त प्रकल्प असून याचे मालमत्ता मूल्य 10 दशलक्ष चौरस फूट आहे. याव्यतिरिक्त त्यांनी शाळा आणि व्यवसाय केंद्रे बांधली आहेत. याचा नाईकनवरे डेव्हलपर्स यांना ३६ वर्षांचा भव्य वारसा आहे. सततच्या प्रयत्नांचा एक भाग म्हणून, नाईकनवरे डेव्हलपर्सने लक्झरी अपार्टमेंट्स जसे कि Sylvan-H औंध, कुटुंब-अपार्टमेंट्स, व्हिला आणि सर्व्हिस्ड प्लॉट्स-तळेगाव, आणि ईमेन्स – लक्झरी विमान नगरमधील अपार्टमेंट हे Ebs हा कमर्शियल प्रकल्प गोव्यात यावर्षी मिळेल. या नवीन गोष्टींनी आणि सुविधांनी हि कंपनी रिअल इस्टेटमध्ये आपला ठसा उमटवत आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: