fbpx
Thursday, December 7, 2023
BusinessLatest News

टाटा ऑटोकॉम्प आणि फोर्टाको ग्रुपने सुरु केली आधुनिक केबिन फॅसिलिटी

पुणे वाहनांचे सुटे भाग बनवणारी आघाडीची कंपनीटाटा ऑटोकॉम्पने ट्रॅक्टर्स आणि ऑफ हायवे उपकरणांसाठी अत्याधुनिक केबिन्ससाठी उत्पादन सुविधा सुरु केल्याची घोषणा केली आहेया केबिन्स फोर्टाकोच्या सहयोगाने विकसित केल्या जात आहेतफोर्टाको ही जागतिक पातळीवरील नामांकित डिझाईन इंजिनीयरिंग  उत्पादन सुविधा पुरवठादार  हेवी ऑफहायवे इक्विपमेंटसाठी आघाडीची युरोपियन स्ट्रॅटेजिक पार्टनर आहेट्रॅक्टर्ससाठी सुरक्षितप्रगत आणि नाविन्यपूर्ण केबिन सुविधा पुरवून ही नवीन उत्पादन सुविधा शेती उद्योगक्षेत्रात क्रांती घडवून आणेल.

 

नवीन उत्पादन सुविधेचा उदघाटन समारंभ  नोव्हेंबर २०२३ रोजी टाटा ऑटोकॉम्पच्या पुणेचाकण येथील कम्पोझिट डिव्हिजन मॅन्युफॅक्चरिंग फॅसिलिटीमध्ये पार पडलाटाटा ऑटोकॉम्पफोर्टाकोचे प्रतिनिधी  काही प्रमुख ग्राहक देखील यावेळी उपस्थित होते. ट्रॅक्टर्स  ऑफ हायवेसाठी टाटा ऑटोकॉम्पने सुरु केलेल्या नवीन केबिन फॅसिलिटीमध्ये अत्याधुनिक तंत्रज्ञानडिझाईन यांचा समावेश आहेत्यामुळे शेतकऱ्यांना आरामदायीसुरक्षित  एर्गोनॉमिक केबिन्स उपलब्ध होतीलया प्रगत केबिन फॅसिलिटीसाठी फोर्टाको डिझाईन  तंत्रज्ञान पुरवेल.

 

टाटा ऑटोकॉम्पचे चेअरमन अरविंद गोयल यांनी सांगितले, “आपल्या ग्राहकांसाठी अत्याधुनिक तंत्रज्ञान सादर करण्यात टाटा ऑटोकॉम्प नेहमीच आघाडीवर असतेभारतात ऑफहायवे वाहनांची बाजारपेठ वेगाने विकसित होत आहेयुजर्स सुरक्षित  आरामदायी सुविधांची मागणी करत आहेतफोर्टाकोसोबत डिझाईन  तंत्रज्ञान समन्वयामुळे या नवीन फॅसिलिटीमधून ट्रॅक्टर  ऑफहायवे उद्योगक्षेत्राला सुरक्षित  आरामदायी केबिन्स पुरवल्या जातीलत्यामुळे भारत  जगभरातील बाजारपेठांमध्ये आमचे स्थान अधिक मजबूत होईल.”

 

सेफ्टी केबिन उत्पादन टाटा ऑटोकॉम्प करतेजे फोर्टाकोने पुरवलेल्या तंत्रज्ञानडिझाईन  स्पेसिफिकेशन्सवर आधारित असतेया भागीदारीमुळे ट्रॅक्टर  ऑफहायवे ओईएमना सुरक्षित  विश्वसनीय केबिन्स पुरवल्या जातीलटाटा ऑटोकॉम्प आणि फोर्टाको प्रमुख ट्रॅक्टर  ऑफहायवे ओईएमना केबिन्स डिलिव्हर करेलया केबिन्स देशांतर्गत  आंतरराष्ट्रीय बाजारपेठांमध्ये विकल्या जाणाऱ्या त्यांच्या ट्रॅक्टर्समध्ये बसवल्या जातील.

 

फोर्टाको ग्रुपचे प्रेसिडेंट आणि सीईओ लार्स हेलबर्ग यांनी सांगितले, “टाटा ऑटोकॉम्पसोबत भागीदारीमुळे आम्हाला आमच्या तांत्रिक क्षमतांचा लाभ घेऊन अशी एक केबिन फॅसिलिटी निर्माण करता आली आहे जी उद्योगक्षेत्रात नवे मापदंड निर्माण करेलनावीन्यदर्जा आणि ग्राहकांचे समाधान यावर भर देणाऱ्या या प्रकल्पाचा एक भाग बनणे ही आमच्यासाठी अतिशय अभिमानास्पद बाब आहे . दोन्ही टीम्समधील समन्वय अतिशय फलदायी ठरला आहेआम्हाला पक्की खात्री आहे कीया केबिन्सनी सुसज्ज ट्रॅक्टर्स शेती समुदायामध्ये सकारात्मक प्रभाव घडवून आणतील.”

 

नवी केबिन फॅसिलिटी टाटा ऑटोकॉम्प  फोर्टाको यांच्या शेती क्षेत्राच्या कार्य  उत्पादन क्षमतांमध्ये वृद्धी घडवून आणण्याच्या मिशनला अनुरूप आहेअत्याधुनिक तंत्रज्ञान  डिझाईन यांचा समावेश करून शेतकऱ्यांना सक्षम करण्याचे  शेती उद्योगक्षेत्राच्या एकंदरीत वृद्धीमध्ये योगदान देण्याचे कंपनीचे लक्ष्य आहे.

 

Leave a Reply

%d