fbpx
Monday, October 2, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

निखिल भांबरी ने प्रेक्षकांचे मानले आभार ! 

 निखिल हा भारतीय वेब सीरिजमधील एक उगवता तारा म्हणून ओळखला जातो. त्याच्या बहुमुखी भूमिका आणि करिष्माई व्यक्तिमत्त्वाने प्रेक्षकांना प्रभावित केले आहे. पंच बीटमध्ये खोडकर अधीश आणि ब्लॅक विडोजमध्ये सूड घेणारी जहाँ सरदेसाई यांची भूमिका साकारत निखिलने एक अभिनेता म्हणून त्याची प्रतिभा दाखवली आहे. पण या सगळ्यातून वेगळं म्हणजे गर्दीतून बाहेर पडून बनवणारी गोष्ट म्हणजे प्रेक्षकांचं मनापासून प्रेम मिळतंय आणि त्याने त्याच्या प्रेक्षकांचे आभार मानले आहेत. निखिलला त्याच्या चाहत्यांकडून मिळालेल्या प्रेम आणि ओळखीबद्दल तो कृतज्ञ आहे.
 त्याच्या कामाचे कौतुक केले आणि त्याच्या कारकिर्दीच्या प्रत्येक टप्प्यावर त्याला साथ दिली. अभिनेत्याने कृतज्ञता व्यक्त करून असे म्हटले की, “माझ्या 9 वर्षांच्या प्रवासात, माझ्यासोबत राहिलेला एक महत्त्वाचा धडा म्हणजे मी इतरांशी कसे वागतो हा माझा वारसा आहे. माझ्या चाहत्यांनी मला सेटवर तयार केलेल्या अनुभवासाठी आणि सामायिक केलेल्या संवादासाठी लक्षात ठेवावे अशी माझी इच्छा आहे. आव्हानांमध्ये, आत्मविश्वास महत्त्वाचा आहे”
 चाहत्यांचे प्रेम,ओळख आणि कृतज्ञता यामुळे निखिल कृतज्ञ आहे. त्याने स्वतःला एक अष्टपैलू आणि करिष्माई अभिनेता म्हणून सिद्ध केले आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: