fbpx

अभिनेत्री रोशनी कपूरने आंतरराष्ट्रीय फॅशन मॅगझिन “द निचे फॅशन एरिना इंटरनॅशनल” चे केले अनावरण

पुणे : कोरोना संकटामुळे चित्रपट आणि फॅशन उद्योगांसह सर्व क्षेत्रांवर मोठा परिणाम झाला आहे. पण आपण हार न मानता पुन्हा एकदा उभे राहिले पाहिजे. आज, या मासिकाच्या प्रकाशन कार्यक्रमात उपस्थित राहून, मी अनेक दिवसांनी हा उत्साह अनुभवू शकले. पत्रिकेच्या मुखपृष्ठावर छायाचित्र प्रकाशित केल्याबद्दल अभिनेत्री रोशनी कपूरने सायरस पेस्टनजीचे आभार मानले आणि कोरोना अद्याप गेलेला नाही त्यामुळे सर्वांना सावधगिरी बाळगण्यास आणि नियमांचे पालन करण्यास प्रोत्साहित केले.

अभिनेत्री रोशनी कपूर यांनी आज जागतिक फॅशन ट्रेंडमधील विषयांवर प्रकाश टाकत भारतातील ‘द निश फॅशन एरिना इंटरनॅशनल’च्या “लॉकडाउन फॅशन स्पेशल” अंकाचे अनावरण केले. यावेळी मासिकाचे संस्थापक आणि मालक सायरस पेस्टोन्जी, शो दिग्दर्शक प्राजक्ता अल्बुकर्क, एडिटर डॉ. अनिल नायर, मिस स्कुबा इंटरनॅशनल वर्षा राजखोवा, मिस इंडिया 2017 कोमल सिन्हा, चिराग असवानी, डिझायनर्स, मॉडेल उपस्थित होते. प्रसंगी मॉडेल्सने मनाला चटका लावणाऱ्या फॅशन शोद्वारे डिझाईन्स सादर केले. विशेष नेमणूक केलेल्या ज्युरीद्वारे योग्य परीक्षेनंतर सर्वोत्तम डिझायनर निवडून डिझायनर्सचा गौरव देखील करण्यात आला. चंद्रकला सानप, क्रिती राय, अमर शामू सोनवणे हे ज्युरीच्या पॅनलवर उपस्थित होते.

सायरस पेस्टोन्जी म्हणाले, “द निचे फॅशन एरिना इंटरनॅशनल” एक भारतीय फॅशन मासिक आहे. फॅशन समुदायासाठी १००% व्यासपीठ ज्यात फॅशन डिझायनर, फॅशन ब्लॉगर, फॅशन मॉडेल, फॅशन कोरिओग्राफर, फॅशन लेबल मालक आणि बरेच काही आहेत. ज्युरी द्वारे निवडले गेलेले सर्वोत्तम डिझाईन्स आहेत. अभिनेत्री, निर्माता आणि ब्रॅण्ड्स एंडोसर रोशनी कपूर यांनीही यावर सहमती दर्शवली. हे मासिक लवकरच अॅमेझॉनवर जागतिक स्तरावर वाचकांसाठी उपलब्ध होईल असे ही सायरस म्हणाले.

Leave a Reply

%d bloggers like this: