fbpx
Tuesday, October 3, 2023
Latest NewsSports

जायंट्झ ‘ए’, डिएगो ज्युनियर्स, ग्रीनबॉक्स चेतक यांची आगेकूच

पुणे :

जायंट्झ ‘अ’ ने संघर्षपूर्ण तर डिएगो ज्युनियर्स ‘अ’ ने सहज विजय मिळविला त्याबरोबरच ग्रीनबॉक्स चेतक संघाने  अस्पायर चषक सुपर आणि प्रथम श्रेणी फुटबॉल स्पर्धेत आगे कूच केली. ही स्पर्धा डॉ. हेडगेवार मैदान, पिंपरी येथे पुणे जिल्हा फुटबॉल असोसिएशनच्या नेतृत्वाखाली आणि एस्पायर इंडियाने आयोजित केली आहे.
दिवसाच्या सुरुवातीच्या सामन्यात, जायंट्झ ‘अ’ ने त्यांच्या बहुतेक चकमकींवर वर्चस्व राखून १-० असा विजय मिळवला. अदनान शेखच्या पासवर रोहित गुसैन (४७ व्या) याने अचूक फटका मारला आणि यूकेएमच्या बचावफळीला छेदून गोल केला पराभव केला
 डिएगो ज्युनियर्स ‘ए’ने केपी इलेव्हनचे मजबूत आव्हान मोडून काढण्यासाठी जोरदार खेळ केला.
  शुभम मामापाडी (पहिले मिनिट) मार्फत विजेत्यांनी सुरुवातीच्या मिनिटाला गोल केला आणि नंतर केपी इलेव्हनच्या बचावात्मक त्रुटीमुळे शुभम (२६व्या) द्वारे आणखी एक गोल करून आघाडी वाढवली. पूर्वार्धात २-० ने आघाडीवर असलेल्या डिएगो ज्युनियर्सने जॉन चल्ला (५३वे) द्वारे तिसरा गोल करून आरामात विजय मिळवला.
तिसरा सामना, ग्रीनबॉक्स चेतकने रेंज हिल्स यंग बॉईज ‘अ’ विरुद्ध 2-1 असा संघर्षपूर्ण विजय नोंदविला.प्रमोद अत्रे (६व्या)ने खाते उघडले, त्याआधी अंकित देवी (२४व्या)ने आघाडी दुप्पट केली. रेंज हिल्सकडून अनिरुद्ध चाको (५३ वे) यांनी गोल करीत सामन्यात रंगत निर्माण केली. मात्र हा सामना बरोबरी ठेवण्यात त्यांना अपयश आले.
सविस्तर निकाल
जायंट्झ ‘अ’: १ (रोहित गुसैन ४७ वे) वि.वि उत्कर्ष क्रीडा मंच: ०
दिएगो ज्युनियर्स ‘अ’: ३ (शुभम मामापाडी पहिले मिनिट, २६वे मिनिट, , जॉन चल्ला ५३ वे) वि.वि. के पी इलेव्हन: 0
ग्रीनबॉक्स चेतक : २ (प्रमोद अत्रे ६व्या, अंकित देवी २४व्या) विजयी विरुद्ध रेंज हिल्स: १ (अनिरुद्दित चाको ५३ व्या)

Leave a Reply

%d bloggers like this: