fbpx

अभिनेत्री श्रद्धा रानी शर्माला ‘बिग बॉस’च्या घराची आठवण झाली

 ‘बिग बॉस’ सीझन 5 चा भाग असलेली अभिनेत्री श्रद्धा रानी शर्मा सध्याच्या 16 व्या सीझनने खूप प्रभावित झाली आहे.तिला तिचे ‘बिग बॉस’चे दिवस आठवतात.ती तिचे अनुभव शेअर करत आहे आणि चालू सीझनचा स्पर्धक साजिद माझ्यावर खूप प्रभावित.ती म्हणते,”साजिद खान ‘बिग बॉस’मध्ये खूप छान खेळत आहे.घरात शांतता राखण्यासाठी नेहमी काम करत आहे.घरात भांडण झाले तरी ते त्याला शांत करण्याचे काम करत असतात.सर्व टास्क चांगल्या प्रकारे पूर्ण करत आहेत.”

                                ‘बिग बॉस’ पाहिल्यानंतर श्रद्धा शर्माला तिचा सीझन आठवल येता.त्याच्याबद्दल श्रद्धा म्हणते,”बिग बॉस’ हा खूप चांगला शो आहे.मानसिक आणि भावनिकदृष्ट्या खंबीर असलेली व्यक्तीच शेवटपर्यंत टिकू शकते.शो दरम्यान,त्याच्या घरातील प्रत्येकजण आपल्यासमोर गोड बोलतो पण तेच लोक आपल्याला घराबाहेर हाकलण्यासाठी नामांकित करतात.यावरून कळते की आपले कोण आणि परके कोण?यामुळे घरात राहिल्यानंतर खूप काही शिकण्याची संधी मिळते.”

                    श्रद्धा शर्मा पुढे म्हणते,”जेव्हा नवीन व्यक्ती बिग बॉसमध्ये प्रवेश करते,तेव्हा तो त्याच्या प्रतिमेबद्दल खूप सावध असतो.जे त्याच्यासाठी वाईट सिद्ध होते. तर प्रेक्षक तुम्हाला त्यात सेलिब्रिटी किंवा स्टार म्हणून पाहू इच्छित नाहीत.ते तुमच्या वैयक्तिक आयुष्यात ते आणि ते कसे आहे? ते पहायचे आहे.सुरुवातीला इथे गेल्यावर ही गोष्ट समजत नाही,पण परत आल्यावर समजते.मला पुन्हा संधी मिळाली तर मला पुन्हा ‘बिग बॉस’मध्ये जायला आवडेल.”

Leave a Reply

%d bloggers like this: