अनिरुद्ध शहापुरे यांना विश्वकर्मा पुरस्कार

पुणे : कन्स्ट्रक्शन इंडस्ट्री डेव्हलपमेंट काउन्सिलचा विश्वकर्मा पुरस्कार 2022 हा अनिरुद्ध शहापुरे यांना प्रदान करण्यात आला. पुरस्काराचे हे तेरावे वर्ष होते. अनिरुद्ध शहापुरे हे पुणे स्मार्ट सिटी डेव्हलपमेंट कॉर्पोरेशन लिमिटेड मुख्य ज्ञान अधिकारी आहेत.

शहापुरे यांना भारतीय बांधकाम उद्योगाच्या क्षमता आणि क्षमता वाढवणारे अर्थपूर्ण काम केल्याबद्दल कन्स्ट्रक्शन इंडस्ट्री डेव्हलपमेंट काउन्सिलचे अध्यक्ष डॅा. पी. एस्. राणा यांच्या हस्ते नवी दिल्ली येथे सन्मानित करण्यात आले.

विविध क्षेत्रात उल्लेखनीय कार्य करणाऱ्या २० विभागात या पुरस्काराचे वितरण करण्यात आले. दरवर्षी सीआयडीसी विश्वकर्मा पुरस्कारांचे आयोजन करते. या कार्यक्रमाचा उद्देश भारतीय बांधकाम समुदायाच्या मौल्यवान योगदानाचे स्मरण करणे आणि त्यांचा सन्मान करणे हा आहे. बांधकाम क्षेत्रामध्ये लक्षणीय सुधारणा केली आहे आणि बांधकाम पद्धतीमध्ये चांगला बदल घडवून आणला आहे. ” सीआयडीसी विश्वकर्मा पुरस्कार” व्यक्ती आणि संस्थांना त्यांच्या संबंधित क्षेत्रातील कामगिरी सुधारण्यासाठी प्रेरणा देणारे मॉडेल बनले आहे. यामुळे भारतीय बांधकाम उद्योगाच्या वाढीसाठी आणि विकासात महत्वपूर्ण योगदान दिले जाते.

Leave a Reply

%d bloggers like this: