रवी आणि नवनीत राणा यांना १४ दिवसांची न्यायालयीन कोठडी

मुंबई : अमरावतीचे खासदार नवनीत राणा आणि आमदार रवी राणा यांना वांद्रे येथील महानगर दंडाधिकारी यांच्या सुटी आणि रविवार न्यायालयाने १४ दिवसांची न्यायालयीन कोठडी सुनावली आहे. खासदार-आमदार दाम्पत्याच्या अर्जावर २९ एप्रिल रोजी सुनावणी होणार आहे. मुंबई पोलिसांनी त्यांना २७ एप्रिल रोजी जामीन अर्जावर आपले म्हणणे मांडण्यास सांगितले आहे.

दरम्यान, पत्रकारांशी बोलताना नवनीत आणि रवीचे वकील रिजवान मर्चंट यांनी पोलिसांवर भारतीय दंड संहिता (आयपीसी) कलम ३५३ अंतर्गत दुसरा एफआयआर नोंदवल्याचा आरोप केला.”दुसऱ्या बाजूने नवनीत आणि रवी राणा यांच्या तक्रारीवरून खार पोलिस ठाण्यात एफआयआर नोंदविल्यानंतर, नवनीत राणा आणि रवी राणा यांच्या विरोधात पोलिसांनी दुसरा एफआयआर नोंदवला आहे, म्हणजे ३५३ आयपीसीचा आरोप आहे,” असे मर्चंट म्हणाले.

“जर निवासस्थानावरील घटनेच्या संदर्भात ३५३ आयपीसीचा आरोप लावला गेला असेल, तर ५०० च्या पहिल्या एफआयआरमध्ये तो आरोप का जोडला गेला नसता असे कोणतेही कारण नाही. अटक मेमो देखील ३५३ चा आरोप दर्शवत नाही. ” असे त्यांनी स्पष्ट केले.

Leave a Reply

%d bloggers like this: