‘ऑपरेशन रोमियो’ मध्ये भूमिका चावला सोबत दिसणार दोन मराठी अभिनेते

चित्रपट निर्माते नीरज पांडे आणि शितल भाटिया यांच्या फ्रायडे फिल्मवर्क्स आणि रिलायन्स एंटरटेनमेंटने काल संध्याकाळी त्यांच्या नवीन चित्रपट ‘ऑपरेशन रोमियो’चा ट्रेलर लॉन्च केला. मल्याळम हिट चित्रपटा चे हिंदी रूपांतर, ‘इश्क: नॉट अ लव्ह स्टोरी’ ही भारतातील तरुणांना उद्देशून असलेली एक कमालीची तीव्र प्रेमकथा आहे. चित्रपटाचे दिग्दर्शन शशांत शाह यांनी केले आहे.
‘ऑपरेशन रोमियो’ देशभरातील तरुण जोडप्यांना नैतिक पोलिसिंगमुळे निर्माण झालेल्या धोक्यामुळे भेडसावणारी भीती आणि भीती अंतर्भूत करते. योगायोगाने, हा चित्रपट मूळ चित्रपट निर्माते अनुराज मनोहर यांच्या आयुष्यात घडलेल्या एका सत्य घटनेवरून प्रेरित आहे आणि यातूनच त्यांना ‘इश्क’ बनवण्याची प्रेरणा मिळाली, हा चित्रपट नैतिक पोलिसिंगचा बळी ठरलेल्या प्रत्येक तरुणाचे लक्ष वेधून घेणारा चित्रपट आहे.
“फ्रायडे फिल्मवर्क्समध्ये, आम्ही चांगल्या कथा सांगण्यासाठी आणि भौगोलिक आणि प्रेक्षकांना छेद देणारी आकर्षक सामग्री देण्यासाठी वचनबद्ध आहोत. ऑपरेशन रोमियो हा एक चित्रपट आहे ज्यामध्ये एक मजबूत विषय आहे जो बहुसंख्य तरुण प्रौढांना प्रतिध्वनित करेल. एका सत्य घटनेवर आधारित हा अनोखा ड्रामा थ्रिलर एक अशी कथा आहे जी जागतिक स्तरावर सर्व पिढ्यांना सांगण्यास पात्र आहे!” नीरज पांडे म्हणाले.
निर्माते शितल भाटिया पुढे म्हणाले, “आमच्या दीर्घकालीन भागीदार रिलायन्स एंटरटेनमेंटसोबत काम करणे नेहमीच आश्चर्यकारक असते. ‘ऑपरेशन रोमियो’ च्या माध्यमातून आम्हाला आमचा नाट्यप्रदर्शनाचा प्रवास सुरू करायचा होता आणि प्रत्येकजण ज्याच्याशी संबंधित असू शकतो असा मुद्दा समोर आणायचा होता. मला आशा आहे की आमचे दिग्दर्शक शशांत शहा यांचे काम प्रेक्षकांना आवडेल. आमचे युवा नवोदित सिद्धांत आणि वेदिका यांनी अतुलनीय शरद केळकर, किशोर कदम आणि भूमिका चावला यांच्यासोबत उत्कृष्ट कामगिरी केली आहे. हा चित्रपट भारतातील तरुणांच्या मनात नक्कीच गुंजेल असा आमचा ठाम विश्वास आहे.”
रिलायन्स एंटरटेनमेंट चे समीर चोप्रा, म्हणतात, “‘इश्क: नॉट अ लव्ह स्टोरी’चे हिंदी रूपांतर आपल्या सर्वांसाठी एक अतिशय रोमांचक प्रकल्प आहे. हा अशा दुर्मिळ चित्रपटांपैकी एक आहे जो तुम्हाला सीटच्या काठावर ठेवतो आणि घरी आणतो. त्याच वेळी एक मजबूत संदेश देतो.”
“ऑपरेशन रोमियो”  22 एप्रिल 2022 रोजी मोठ्या पडद्यावर येणार आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: