इनबेस ने आणली  ‘अर्बन लाईफ एम’ स्मार्टवॉच 

इनबेस ने नवीन स्मार्टवॉच अर्बन लाईफ एम लाँच केली आहे. एक मोठा, बॅलन्स्ड आणि क्रिस्प डिस्प्ले असलेले, हे हलके घड्याळ उत्कृष्ट वैशिष्ट्यांसह उत्कृष्ट डिस्प्ले देते. हे स्टायलिश वेअरेबल उत्तम प्रकारे डिझाइन करण्यात आले. इनबेस अर्बन लाइफ एम स्मार्टवॉच मोठ्या अल्ट्रा-ब्राइट IPS डिस्प्ले, स्विफ्ट आणि फ्लुइड UI आणि काही सर्वात सुंदर क्लाउड-आधारित वॉच फेसेससह येते. Urban Lyf M मध्ये तुम्हाला इमर्सिव्ह ब्लूटूथ कॉलिंग आणि ऑडिओ अनुभव मिळेल.याशिवाय, बिल्ट-इन हाय-डेफिनिशन मायक्रोफोन स्पष्ट आवाज देईल.

वॉचची खासियत काय आहे? इनबेस अर्बन लाइफ M त्याच्या प्रगत रियलटेक चिपसेटसह उत्कृष्ट डिस्प्ले देते. त्याचा रोटेट क्राउन ही त्याची खासियत आहे. ज्याच्या मदतीने तुम्ही तुमच्या सूचना, कॉल, अॅप्स किंवा फंक्शन्स सहज स्क्रोल करू शकता. लाइफ एम बॅटरी २ तासांत पूर्णपणे चार्ज होते आणि ८ दिवसांची बॅटरी लाइफ आणि ३० दिवसांचा स्टँडबाय टाइम देते. त्यामुळे तुम्हाला ती पुन्हा पुन्हा चार्ज करण्याची काळजी करण्याची गरज नाही.

हे डिव्हाइस तुम्हाला तुमच्या आरोग्यासासंबधी फीचर्स देईल. जे अतिशय उपयुक्त आहे. हार्ट रेट मॉनिटरिंग, स्लीप मॉनिटरिंग, ब्लड ऑक्सिजन मॉनिटरिंग आणि ब्लड प्रेशर मॉनिटरिंग या वैशिष्ट्यांसह येते . हे धावणे, चालणे, सायकलिंग, बॅडमिंटन, बास्केटबॉल, फुटबॉल आणि पोहणे यासाठी तुमचे Personal Trainer म्हणून काम करेल. या स्मार्टवॉचसह, तुम्ही तुमच्या रोजच्या धावण्याचा मागोवा घेऊ शकता, अलार्म सेट करू शकता किंवा बाहेर जाण्यापूर्वी हवामानाचा अंदाज सुद्धा तपासू शकता. Urban Life M IP68 धूळ आणि Water resistant आहे. इनबेस अर्बन लाइफ एम गुगल असिस्टंट आणि सिरी सह येतो. तुम्ही Active व्हॉइस असिस्टंटसह तुमच्या डिव्हाइसशी संवाद साधू शकता.

किंमत आणि उपलब्धता : Inbase Urban Life M कंपनीच्या अधिकृत वेबसाइट inbasetech.in आणि १२ महिन्यांच्या वॉरंटीसह इतर आघाडीच्या स्टोअर्स सम३,९९९ रुपयांच्या प्रास्ताविक किमतीत उपलब्ध आहे. स्टायलिश आणि वैशिष्ट्यांनी युक्त इनबेस अर्बन लाइफ एम आकर्षक रंगांमध्ये उपलब्ध आहे. जे तुम्हाला नक्की आवडतील. तुम्ही ब्लॅक स्ट्रॅपसह ब्लॅक डायल, वायलेट स्ट्रॅपसह रोझ गोल्ड डायल आणि ग्रे स्ट्रॅपसह सिल्व्हर डायलमधून निवड करू शकता.

Leave a Reply

%d bloggers like this: