लिबर्टी जनरल इन्शुरन्सने यात्रा च्या फ्लाइट बुकिंगसाठी विशेष प्रवास विमा उपलब्ध केला

पुणे : भारतातील आघाडीच्या सामान्य विमा कंपन्यांपैकी एक लिबर्टी जनरल इन्शुरन्स लि. प्रत्येक टचपॉईंटवर आपल्या ग्राहकांसाठी उपस्थित राहण्यावर आणि त्यांच्या गतिशील गरजांनुसार त्यांना संबंधित विमा उपाय देण्यावर नेहमीच विश्वास ठेवला आहे. या पार्श्वभूमीवर, लिबर्टी आणि यात्रा, भारतातील ऑनलाइन ट्रॅव्हल एजन्सीने, जे यात्रेच्या प्लॅटफॉर्मद्वारे विमान प्रवास बुक करतात त्यांना ‘लिबर्टी सिक्युर ट्रॅव्हल’ विमा पॉलिसी देऊ करण्यासाठी भागीदारी केली आहे . यात्रेचे ग्राहक लिबर्टी सिक्युर ट्रॅव्हल कव्हर निवडू शकतात, ज्यामुळे त्यांना त्यांची फ्लाइट रद्द केल्यावर अखंड परतावा मिळू शकतो.

जेव्हा एखादा ग्राहक विमानाचे तिकीट रद्द करतो, तेव्हा तिकीट भाड्याच्या रकमेचा महत्त्वपूर्ण भाग एअरलाइन्सकडून दंड म्हणून कापला जातो. एकूण तिकीट किंमतीच्या तुलनेत परतावा कमी असतो. हे धोरण ग्राहकांना त्यांच्या रद्द करण्याच्या चिंता कमी करण्यासाठी कसलाही दंड भरावा लागणार नाही हे सुनिश्चित करेल.

लिबर्टी सिक्युर ट्रॅव्हल ग्राहकांना ‘कोणत्याही कारणास्तव रद्द करा’ पर्याय देते. पुढे, ग्राहक प्रस्थान करण्यापूर्वी २४ तासांपर्यंत त्यांची उड्डाणे रद्द करू शकतील आणि लिबर्टी त्यांना रु. ५,००० पर्यंतच्या नुकसानीची परतफेड करेल.

रूपम अस्थाना, सीईओ आणि पूर्णवेळ संचालक, लिबर्टी जनरल इन्शुरन्स लिमिटेड यांनी या भागीदारी बद्दल बोलताना सांगितले की, “लिबर्टीमध्ये आम्ही लिबर्टी सिक्युर ट्रॅव्हल विमा पॉलिसी ऑफर करण्यासाठी यात्रा बरोबर भागीदारी करण्यात आम्हाला आनंद आहे. जसे आपण सामान्य जीवनात आणि प्रवासाकडे परत येत आहोत, हे उत्पादन मोठ्या संख्येने ग्राहकांना निश्चितपणे लाभ देईल, त्यांना प्रवास रद्द करणे आवश्यक करणाऱ्या कोणत्याही अप्रत्याशित परिस्थितीपासून संरक्षण देईल. आम्हाला खात्री आहे की आमचे उत्पादन ग्राहकांना त्यांच्या प्रवासाची चिंतामुक्त योजना करण्यासाठी मनाची शांती आणि आत्मविश्वास देईल.”

 अस्थाना पुढे म्हणाले, “या भागीदारीच्या सामथ्यावर आम्ही या नवीन युगाच्या व्यासपीठावर आमचा वितरण आधार वाढवण्याचे आणि यात्रा च्या ग्राहकांना संबंधित प्रवास उपाय प्रदान करून सर्वोत्तम सेवा प्रदान करण्याचे लक्ष्य ठेवतो”

 

Leave a Reply

%d bloggers like this: