fbpx
Thursday, December 7, 2023
BusinessLatest NewsMAHARASHTRATECHNOLOGY

या सणासुदीच्या मुहूर्तावर ऑनर ९० स्मार्टफोन घ्या विशेष ऑफर मध्ये उपलब्ध

नाशिक : ८ ऑक्टोबरपासूनस्मार्टफोन ऑनर ९० तुमच्या जवळच्या मेनलाइन स्टोअरमध्ये विशेष सणाच्या सवलतींवर उपलब्ध असेलऑनरच्या सणाच्या सवलतींसहएसबीआय क्रेडिट कार्ड्सडेबिट कार्ड्स आणि क्रेडिट कार्ड्स ईएमआय वापरकर्ते ८+२५६ जीबी व्हेरिएंट रुपये २६,९९९* पेक्षा कमी किंमतीत मिळवू शकतात आणि १२+ ५१२ जीबीचा रुपये २९,९९९* इतक्या कमी किमतीत उपलब्ध असतीलबंडल डीलचा भाग म्हणूनग्राहकांना कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय डिव्हाइसशी सुसंगत रुपये ६९९ किमतीचा टाइपसी चार्जर देखील मिळेल.

सणाचे सर्व क्षण टिपण्यासाठीऑनर ९० स्मार्टफोन मध्ये २००एमपी मुख्य कॅमेरा१२एमपी अल्ट्रावाइड/मॅक्रो कॅमेरा आणि २एमपी डेप्थ कॅमेरा आहेहे व्हिडिओसाठी एआय टेक सादर करतेज्यामध्ये सीन रेकग्निशनएआय व्लॉग असिस्टंट आणि एआय नॉइज रिडक्शनचा समावेश आहेटी उद्योगसर्वोच्च ३८४० एचझेड वारंवारता पीडब्ल्यूएम डिमिन्ग टेकटीयूव्ही ऱ्हाईनलँड फ्लिकर फ्री सर्टिफिकेशनआणि रिस्क फ्री डिमिन्ग (१२०एचझेड रिफ्रेश रेटवर सक्रियचे समर्थन करतेअँड्रॉइड १३ आधारित ऑनर मॅजिक ओएस ७.१ वर चालणारेऑनर ९०क्वालकॉन स्नॅपड्रॅगॉन  जेन  ऍक्सीलेरटेड एडिशन ५जी प्लॅटफॉर्मचा लाभ घेतेफ्लॅगशिपस्तरीय कामगिरी प्रदान करतेहे सर्व ५०००एमएएच बॅटरीद्वारे समर्थित आहे.

 

Leave a Reply

%d