fbpx

सिटीअस टेक ने फुटप्रिंटचा विस्तार केला, पुण्यात नवीन सुविधा सुरू केली

पुणे : सिटीअस टेक, हेल्थकेअर टेक्नॉलॉजी आणि कन्सल्टिंग सेवेतील अग्रेसर, यांनी आज पुण्यात त्यांची दुसरी अत्याधुनिक तंत्रज्ञान सुविधा सुरू करण्याची घोषणा केली. नवीन सुविधेमध्ये 800+ हेल्थकेअर टेक्नॉलॉजी प्रोफेशनल्स सामावून घेतले जातील, ज्यामुळे सिटीअस टेक च्या पुणे फुटप्रिंटची संख्या 1,500+ वर जाईल. सिटीअस टेक चे मुख्य कार्यकारी अधिकारी अतुल सोनेजा यांनी खराडी नॉलेज पार्क एसईझेड येथे कंपनीच्या नवीन कार्यालयाचे उद्घाटन केले.

अतुल सोनेजा, सीओओ, सिटीअस टेक म्हणाले, “आरोग्य सेवा क्षेत्र डिजिटलच्या माध्यमातून परिवर्तनाच्या प्रवासात वेगाने विकसित होत आहे आणि सिटीअस टेक मध्ये, आम्ही आमच्या ग्राहकांसह पेअर, प्रदाता, आरोग्य-तंत्रज्ञान आणि जीवन विज्ञानांमध्ये भागीदारी करून कार्यक्षेत्र-केंद्रित आव्हाने सोडवण्यासाठी आणि त्यांना त्यांच्या वाढीच्या महत्त्वाकांक्षा साध्य करण्यात मदत करतो. लोक-प्रथम दृष्टीकोनातून आमचे फुटप्रिंट वाढवताना आणि पुण्यातील आमच्या दुसऱ्या कार्यालयाचे उद्घाटन करताना आम्हाला आनंद होत आहे, डिजिटल परिवर्तन, उत्पादन अभियांत्रिकी, क्लाउड सेवा आणि कृत्रिम बुद्धिमत्ता यांसारख्या क्षेत्रांवर लक्ष केंद्रित करून, वेगाने वाढणाऱ्या उद्योगात बदल घडवून आणण्याची संधी प्रतिभावंतांना उपलब्ध करून दिली आहे.” 

2005 मध्ये स्थापित, सिटीअस टेक जगभरातील 130 हून अधिक आघाडीच्या आरोग्य सेवा आणि जीवन विज्ञान संस्थांना मदत करण्यासाठी डिजिटल आरोग्य सेवा तंत्रज्ञान आणि सल्ला सेवा प्रदान करते. हेल्थकेअर कन्सल्टिंग, डिजिटल हेल्थ सोल्युशन्स, उत्पादन अभियांत्रिकी, डेटा, विश्लेषणे आणि एआय/एमएल मधील मजबूत कौशल्यासह, कंपनी आज भारत आणि जागतिक स्तरावर अनेक ठिकाणी 8,000 हून अधिक व्यावसायिकांपर्यंत वाढली आहे.

अनुपम श्रीवास्तव, एसव्हीपी आणि हेड – टॅलेंट मॅनेजमेंट पुढे म्हणाले, “सिटीअस टेक साठी पुणे हे टॅलेंटच्या दृष्टिकोनातून महत्त्वाचे आहे आणि या सुविधेची भर पडल्याने पुणे हे भारतातील मुंबईनंतर दुसरे सर्वात मोठे स्थान बनले आहे. आम्ही वेगवान गतीने प्रगती करत आहोत आणि तंत्रज्ञान व्यावसायिकांच्या शोधात आहोत जे मानवी जीवनावर परिणाम करणारे उपाय तयार करून अर्थपूर्ण बदल घडवू इच्छितात.”

Leave a Reply

%d bloggers like this: