असीम रियाझ आणि निशा गुरगेनचा “पहली बारिश में” हा म्युझिक व्हिडिओ ट्रेंडिंग
पावसाळ्याच्या सुरुवातीच्या पहिल्या पावसाच्या सुगंधाने नेहमीच प्रेम आणि रोमान्सचे चित्रण केले आहे, जे निशा गुरागेन आणि असीम रियाझ यांच्या आत्मा म्युझिकच्या “पहेली बारिश में” या म्युझिक व्हिडिओच्या बोलांमध्ये सुंदरपणे वर्णन केले आहे. त्याच्या सुंदर शब्दांव्यतिरिक्त, येथे टेकड्या आणि हिरवाईची अद्भुत छाया आहे जी हंगामाच्या पहिल्या पावसाचे प्रतीक आहे. म्युझिक व्हिडिओमध्ये निशा गुर्गेन आणि असीम रियाझ यांनी प्रेमी युगुलांचे चरित्र रंगवलेले दिसून येत आहे.
वसीम कुरेशीने निशा आणि असीम या तरुण सुपरस्टारचे कौतुक करताना सांगितले की, “निशा सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर राज्य करणारी सुपरस्टार असली आणि असीम रियाझ लाखो लोकांच्या हृदयाचे ठोके बनले असले तरी, हे लोक त्यांच्या कामात खूप व्यावसायिक आहेत. हे प्रेमळ जोडपे खरे प्रेम प्रतिबिंबित करते.
नवीन कलागुणांना वाव देण्याच्या ध्येयाला अनुसरून आत्मा म्युझिक हे कुरेशी प्रॉडक्शन प्रायव्हेट लिमिटेड, मुंबईचा एक भाग असलेले सर्वात वेगाने वाढणारे संगीत लेबल आहे. त्याचा नवीन रोमँटिक म्युझिक व्हिडिओ ‘पहली बारिश में’ पेहली बारिशची जादू आणि त्यासोबत येणारे प्रेम आणि रोमान्स कॅप्चर करतो.
सुंदर हिल स्टेशन आणि हिरवाईच्या पार्श्वभूमीवर असीम रियाझ आणि निशा गुर्गेन यांच्यातील रोमान्स टीझरमध्ये दाखवण्यात आला आहे. काशी कश्यप यांनी संगीतबद्ध केलेले आणि भानू पंडित आणि मुकेश मिश्रा यांनी लिहिलेले या गाण्याचे संगीत भानू पंडित यांनी दिले आहे.टेकड्यांमध्ये चित्रित केलेले, मुलगी तिच्या प्रियकरासह रोमँटिक भेटीसाठी आसुसते आणि त्याचप्रमाणे जो मुलगा त्याच्या आयुष्यातील सर्वात खास मुलगी पाहण्याची आकांक्षा बाळगतो.
“पहली बारिश में” हे आत्मा म्युझिकचे सादरीकरण आहे, आणि वसीम कुरेशी आणि गीतेश चंद्राकर निर्मित, हे गाणे सुमित भल्ला आणि अनिता भट्ट यांनी सुंदरपणे गायले असून नदीम अख्तर दिग्दर्शित केले आहे. अयुब कुरेशी, अख्तर खान, सचिन बेलदार, विकास तिवारी, डॉ. अनिल उपाध्याय, रवी प्रियांशू, अझान कुरेशी, मुहाफिज कुरेशी यांनी सहनिर्माते आहेत.
