fbpx

अभिनेत्री मृणाल ठाकूरच्या हस्ते ट्रायम्फ इंटरनॅशनलच्या पहिल्या रिटेल स्टोअरचे उदघाटन

पुणे : जागतिक पातळीवरील आघाडीच्या अंतरंग पोशाख ब्रँड ट्रायम्फ इंटरनॅशनल इंडियाने  पुण्यातील फिनिक्स मार्केटसिटीविमान नगर येथे आपल्या पहिल्या खास स्टँडअलोन रिटेल स्टोअरचे उद्घाटन  बॉलिवूड अभिनेत्री  मृणाल ठाकूर यांच्या हस्ते करण्यात आले. यावेळेस ट्रायम्फ इंटरनॅशनलचे भारत आणि श्रीलंकाचे व्यावसायिक संचालक संतोष शिवरामकृष्णन आणि इतर मान्यवर उपस्थित होते. ट्रायम्फ इंटरनॅशनल इंडियाने सादर केलेल्या ट्रायम्फ आणि आयकॉनिक बॉडीवेअर ब्रँड स्लॉगी या दोन्ही ब्रँडचे आयोजन करणाऱ्या नवीन स्टोअरचे उद्घाटन करण्यात आले 

८०४ चौरस फूट स्टोअर दोन्ही ब्रँडच्या रंगांमध्ये सेट-अप आणि फिक्स्चरसह डिझाइन केलेले आहे. स्टोअरमध्ये आरामदायक फिटिंग झोनप्रशस्त चेंजिंग रूमएक अव्यवस्थित खरेदी अनुभव आणि विविध श्रेणींमध्ये प्रीमियम अंतरंग कपड्यांची विस्तृत श्रेणी उपलब्ध आहे. ग्राहक त्यांच्या प्रशिक्षित फिट तज्ञांकडून तज्ञ फिटिंग सल्ला देखील घेऊ शकतात.

ट्रायम्फ हा एक अंतर्वस्त्र ब्रँड आहे जो महिलांना आरामसर्वसमावेशकता आणि कालातीत फॅशनच्या बाबतीत त्यांच्या अंतर्वस्त्रांच्या गरजा पूर्ण करतात.स्लॉगी हा नाविन्यपूर्ण बॉडीवेअर  दैनंदिन जीवनातील कपडे तयार करणारा ब्रँड आहे    

ट्रायम्फ इंटरनॅशनलचे भारत आणि श्रीलंकाचे व्यावसायिक संचालक संतोष शिवरामकृष्णन म्हणाले की ट्रायम्फ इंटरनॅशनलने ग्राहकांच्या अपेक्षांनुसार वितरण करण्यात नेहमीच अभिमान बाळगला आहे. उद्योग गतिमान आहे ज्यासाठी आम्हाला आमची रणनीती पुन्हा परिभाषित करून जुळवून घेणे आवश्यक आहे. भारतात सुरू होणारे प्रत्येक नवीन स्टोअर.आमच्या सर्व-चॅनेल रणनीती नावीन्यपूर्णतेसह ट्रायम्फ आणि स्लॉगीला नवीन उंचीवर घेऊन जाते. पुण्यातील वैविध्यपूर्ण आणि समझदार ग्राहकांना खऱ्या अर्थाने आंतरराष्ट्रीय रिटेल अनुभव देण्यासाठी आम्ही उत्सुक आहोत.

ट्रायम्फ इंटरनॅशनलच्या भारत आणि श्रीलंकेच्या, हेड ऑफ प्रोडक्ट एंड मार्केटिंग श्वेता वर्मा म्हणाल्या की ट्रायम्फ इंटरनॅशनलच्या ऑपरेशन्समध्ये इनोव्हेशनची प्रमुख भूमिका आहे. भारतीय ग्राहकांपर्यंत अंतर्वस्त्र उद्योगात आंतरराष्ट्रीय नावीन्य आणण्यासाठी आम्ही एक टीम म्हणून एकत्रितपणे काम करतो. ट्रेंडिंग शैली आणि नमुन्यांसह परिपूर्ण फिट शोधणे महत्वाचे आहे आणि आम्ही तेच वितरित करतो.

Leave a Reply

%d bloggers like this: