व्ही-गार्डने “रोमान्झा आर्ट” सुरू केले

पुणे : भारतातील आघाडीची कन्झ्युमर इलेक्ट्रिकल अँड इलेक्ट्रॉनिक्स उत्पादक कंपनी व्ही-गार्ड इंडस्ट्रीज लिमिटेडने आपला प्रीमियम नवीन डेकोरेटिव्ह डस्ट रिपेलेंट आर्ट फॅन, “रोमान्झा आर्ट” सादर केला आहे.

फॅन मार्केट अंदाजे १०,० कोटी रुपयांच्या (आर्थिक वर्ष २०२३) मध्ये ७-८% च्या सीएजीआरने वाढत आहे. संघटित बाजारपेठेत व्ही-गार्डचा वाटा सुमारे ३-४% आहे, जो दक्षिणेकडे किंचित अधिक अनुक्रमित आहे. प्रीमियम डेकोरेटिव्ह सेगमेंटचे मूल्य 4200 कोटी रुपये (आर्थिक वर्ष 23) असल्याचा अंदाज आहे आणि ग्राहक प्रीमियम उत्पादनांचा अवलंब करत असताना 28-30% च्या सीएजीआरने वाढत आहे. या सेगमेंटमध्ये व्ही-गार्डचा 5 टक्के हिस्सा आहे|

रोमान्झा आर्ट फॅनची निर्मिती उत्तराखंडमधील रुरकी येथील एका अत्याधुनिक व्ही-गार्ड सुविधेत केली जाते. २.२६ लाख चौरस फुटांमध्ये बांधलेल्या या सुविधेत २४ लाख चाहत्यांची वार्षिक उत्पादन क्षमता असलेल्या अत्याधुनिक यंत्रसामग्रीचा अभिमान आहे. या सुविधेत हा प्रीमियम नवीन डेकोरेटिव्ह डस्ट रिपेलंट आर्ट फॅन तयार करण्यात आला आहे. रोमान्झा आर्ट फॅनला एका उत्कृष्ट डिझाइनने सुशोभित केले गेले आहे जे भारतीय आणि फुलांच्या समकालीन कलेला एकत्र करून आपली राहण्याची जागा सजवते आणि कलाप्रेमींसाठी ही एक देणगी आहे. हे प्रगत आयएमडी तंत्रज्ञानासह येते जे आश्चर्यकारक कला प्रकार आणि ट्रेंडी ग्राफिक्सच्या दीर्घायुष्याची खात्री देते.

रोमान्झा देखील 400 आरपीएम गतीसह सुसज्ज आहे जे वर्गातील सर्वोत्तम आणि चांगले एअर क्लास डिलिव्हरी बनवते – 240m3. मिनिट बनवतो. जर हे पुरेसे नसेल तर ब्लेडवरील धूळ गोळा काढून टाकण्यासाठी उत्कृष्टरित्या तयार केले जाते, प्रभावी धूळ प्रतिरोधक कोटिंग तंत्राने हा पंखा पूर्ण होतो. याव्यतिरिक्त, अँटी-मायक्रोबियल कोटिंग सुरक्षित आणि स्वच्छ वातावरण सुनिश्चित करण्यासाठी सूक्ष्मजंतूंच्या वाढीस प्रतिबंध करते. अँटी-डाग आणि अँटी-फेड कोटिंग फॅनसाठी सतत नवीन लुक सुनिश्चित करते. 5 वर्षांची वॉरंटी, उत्कृष्ट ग्लॉस आणि मॅटच्या पृष्ठभागाचे फिनिश आणि दीर्घकालीन संक्षारण प्रतिरोध, रोमान्झा आर्ट फॅन, खरोखरच त्याच्या प्रकारच्या एकमेव विशेष वैशिष्ट्यांनी परिपूर्ण, हा पंखा बाजारात उपलब्ध आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: