रेजरपे ने इजीलिएंट टेक्नोलॉजीज चे केले संपादन

पुणे: अंतिम-ग्राहकांचा पेमेंट अनुभव वाढवण्याच्या उद्देशाने, रेजरपे, भारतातील अग्रगण्य पेमेंट्स आणि व्यवसायांसाठी बँकिंग प्लॅटफॉर्म, ने आज आघाडीच्या फिनटेक स्टार्टअप, इजीलिएंट, पेमेंट तंत्रज्ञान समाधानांमध्ये बँकांच्या अज्ञात रकमेसाठी संपादनाची घोषणा केली. 2015 मध्ये स्थापित, इजीलिएंट हे पुणे-आधारित स्टार्टअप आहे जे बँका आणि वित्तीय संस्थांसाठी मोबाईल-फर्स्ट, एपीआय -सक्षम आणि क्लाउड-रेडी पेमेंट प्रोसेसिंग उत्पादने प्रदान करते.

इजीलिएंट चे संपादन भागीदार बँकांसाठी नाविन्यपूर्ण पेमेंट बँकिंग तंत्रज्ञान तयार करण्यासाठी रेजरपे च्या बँकिंग सोल्यूशन्स शाखांना अधिक बळकट करेल, जेणेकरून व्यवसाय आणि त्यांचे अंतिम वापरकर्ते दोघेही जलद, अखंड आणि सुरक्षित पेमेंट अनुभवाचा आनंद घेऊ शकतील.

संपादनावर भाष्य करताना, हर्षिल माथूर, सीईओ आणि सह-संस्थापक, रेजरपे म्हणाले, “आम्ही आज रेजरपे कुटुंबात इजीलिएंट च्या टीम ला जोडण्यास उत्सुक आहोत. मला खात्री आहे की दोन तंत्रज्ञान कंपन्यांच्या अशा प्रकारे एकत्र येणार्‍या मजबूत शक्ती आमच्या सहयोगी बँकांना पुढील-जनरेशन सोल्यूशन्स तयार करण्यासाठी आणि बाजारातील गतिशीलता न्यू नॉर्मल मध्ये बदलण्यासाठी आवश्यक समर्थनासह सक्षम करतील.” ते पुढे म्हणाले, “इजीलिएंट टीम कडे जटिल, उच्च-कार्यक्षमता संपादन आणि जारी प्रणाली विकसित करण्याचा आणि लागू करण्याचा व्यापक अनुभव आहे. आणि मला विश्वास आहे की आम्ही एकत्रितपणे भारतातील बँकांसाठी इंडस्ट्री-फर्स्ट सोल्यूशन्स तयार करू शकू.”

प्रशांत मेंगावडे, सीईओ, इजीलिएंट म्हणाले, “आम्हाला रेजरपे सोबत हातमिळवणी करण्यात आणि त्यांच्या वाढीच्या प्रवासाचा एक भाग बनून आनंद होत आहे. यापेक्षा चांगला काळ असूच शकत नाही कारण वित्तीय संस्था सतत विकसित होत असलेल्या ग्राहकांच्या गरजा पूर्ण करण्यासाठी प्रगत, लवचिक आणि सुरक्षित उपायांचा अवलंब करण्याचा प्रयत्न करत आहेत. इजीलिएंट येथे, आम्हाला आमच्या ग्राहक-केंद्रित आणि उच्च-कार्यक्षमता असलेल्या डिजिटल पेमेंट सोल्यूशन्सचा अत्यंत अभिमान आहे जे आम्ही जगभरातील आघाडीच्या वित्तीय संस्थांसाठी तयार केले आहे. रेजरपे चे मार्केट-डिफिनिंग इनोव्हेशन आणि टेक्नॉलॉजिकल तज्ज्ञांच्या नेतृत्वामुळे, मला खात्री आहे की आमची एकत्रित ताकद बँकांसाठी आघाडीच्या आधुनिक पेमेंट सोल्यूशन्ससाठी गेम चेंजर ठरेल.

Leave a Reply

%d bloggers like this: