प्रीवेस्ट डेनप्रो लिमिटेडचा आयपीओ १५ सप्टेंबर रोजी सादर होणार

पुणे : भारतातील अग्रगण्य दंत सामग्री उत्पादक, प्रीवेस्ट डेनप्रो लिमिटेडचा आयपीओची सुरुवात बुधवार, दि . १५ सप्टेंबर, २०२१ रोजी  होणार असून शुक्रवार, १७ सप्टेंबर, २०२१ रोजी ८२-८४ रुपयांच्या किंमतीच्या बँडवर बंद होणार आहे. ३,१६८,००० इक्विटी शेअर्सचे आहे ज्याचे फेस व्हॅल्यू प्रत्येकी १० रु असेल. इश्यू २७ सप्टेंबर २०२१ रोजी सूचीबद्ध होऊ शकतो. हेम सिक्युरिटीज लिमिटेड हे या इश्यू चे लीड व्यवस्थापक आहेत.

इश्यू मधील निव्वळ रकमेचा वापर प्रस्तावित अतिरिक्त उत्पादनांच्या उत्पादनासाठी मशीनरी, उपकरणे, उपयुक्ततांच्या खरेदीसाठी केला जाईल, तसेच आर अँड डी युनिट, विद्यमान उत्पादन कार्यांचे आधुनिकीकरण आणि सामान्य कॉर्पोरेट साठी वापरला जाईल. कंपनी नवीन उत्पादनांच्या प्रक्षेपणाने आपल्या कार्यात विविधता आणत स्वच्छता क्षेत्रात नवीन उत्पादने आणत आहे जसे कि (सॅनिटायझर्स आणि जंतुनाशक), तोंडी स्वच्छता उत्पादने (तोंड धुणे आणि तोंड स्वच्छ ठेवणे), तोंडाची काळजी घेणारी उत्पादने (औषधी मलम, दंत उपचारांसाठी जेल आणि क्रीम) आणि बायोमटेरियल  १९९९ मध्ये स्थापित, प्रीवेस्ट डेनप्रो लिमिटेड १०० हून अधिक दंत उत्पादने तयार करते ज्यांना एंडोडोंटिक्स, प्रोस्थोडॉन्टिक्स, ऑर्थोडॉन्टिक्स, पीरियडॉन्टिक्स, पुनर्संचयित दंतचिकित्सा, सौंदर्य  दंतचिकित्सा आणि दंत प्रयोगशाळांमध्ये कृत्रिम अवयव निर्मितीसाठी वापरले जाते. जम्मूमध्ये मुख्यालय असलेल्या या कंपनीचे युरोप, उत्तर अमेरिका, दक्षिण अमेरिका, आफ्रिका आणि आशियापासून जगातील जवळजवळ सर्व खंडांमध्ये पसरलेले ९० पेक्षा जास्त आंतरराष्ट्रीय डीलर्स आहेत.

प्रीव्हेस्ट डेनप्रोचे अध्यक्ष आणि व्यवस्थापकीय संचालक , अतुल मोदी म्हणाले की,”आम्ही आमच्या बहुप्रतिक्षित इश्यू च्या प्रारंभाची घोषणा करताना आमच्या अंतःकरणातून अत्यंत अभिमान आणि उत्साह अनुभवत आहोत. या महत्त्वाच्या क्षणी आम्ही आमचे ग्राहक, आणि भागधारकांचे त्यांच्या जबरदस्त आणि संपूर्ण समर्थनाबद्दल आभारी आहे. प्रीव्हेस्ट डेनप्रोची उत्पादने सुमारे ७५ देशांमध्ये विकली जातात आणि आर्थिक वर्ष २०२०-२१ मध्ये कंपनीची जवळजवळ ६०% विक्री भारताबाहेरील बाजारातून होते. आम्ही आधीच जागतिक स्तरावर एक मोठी चर्चा निर्माण करत आहोत आणि हेच आमच्या आयपीओमध्येही दिसून येईल. आम्ही अधिक स्वच्छता, तोंडाची काळजी आणि जैव-समुग्री उत्पादने तयार करण्यासाठी सज्ज आहोत आणि गुणवत्ता आमचे मुख्य लक्ष राहील,

 

Leave a Reply

%d bloggers like this: