fbpx
Thursday, December 7, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

यशराज फिल्म्स निर्मित पहिली ‘ही’ वेब सिरीज लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीला

नेटफ्लिक्स आणि वायआरएफ एंटरटेनमेंटची टेंटपोल सीरीज, द रेल्वे मैन ही वीरता, आशा आणि मानवतेची एक रोमांचकारी कथा आहे! ही पाहण्यासारखी सर्वात अपेक्षित सीरीज बनली आहे आणि दिग्दर्शक शिव रवैल यांनी दाखवले आहे की आदित्य चोप्राने स्क्रिप्ट च्या प्रत्येक बीटचे परफेक्शन करण्यात आणि परिपूर्ण करण्यात 2 वर्षे कशी लागली, डिजिटलवर कधीही साध्य न झालेले स्केल डिलीवर करण्याकडे लक्ष दिले.

शिव म्हणतो, “माझे गुरू आदित्य चोप्रा यांच्याबद्दल मला माहीत असलेली एक गोष्ट म्हणजे तो कधीही अशी कोणतीही गोष्ट बनवणार नाही जी त्याला वाटत नाही की ती प्रेक्षकांना पाहण्यास भाग पाडणारी नाही. मला असे वाटते की यामुळेच YRF ने पॉप संस्कृतीवर प्रभाव टाकला आहे आणि बर्याच पिढ्यांपासून लोकांच्या कंटेंट निवडींना आकार दिला आहे.”

ते पुढे म्हणतात, “YRF स्ट्रीमिंगसाठी बनवलेली पहिली सीरीज म्हणून आदित्य चोप्राने रेल्वे मैन ला निवडले आहे. आदिने सीरीज ला हिरवा कंदील देण्याचा निर्णय घेण्यापूर्वी आम्ही स्क्रिप्ट आणि प्री-प्रॉडक्शन प्रक्रियेवर २ वर्षांहून अधिक काळ काम केले. त्याचे कारण सोपे होते – YRF ची समान मूल्ये YRF Entertainment – त्याची OTT शाखा आणि ते तयार करत असलेला प्रोजेक्ट प्रतिबिंबित व्हावीत अशी आदिची इच्छा होती.”

शिव पुढे म्हणतो, “आदिची सीरीज डिजिटल प्लॅटफॉर्मवर यापूर्वी कधीही न पाहिलेली स्केल असावी अशी त्यांची इच्छा होती आणि जोपर्यंत आम्ही आमच्या सर्वोत्तम पाऊल पुढे टाकत आहोत असा विश्वास त्याला वाटत नाही तोपर्यंत तो सतत प्रतीक्षा करण्यास तयार होता

4-भागांची मिनी-सिरीज जी 18 नोव्हेंबरला फक्त Netflix वर प्रीमियर होईल, ती Netflix आणि YRF एंटरटेनमेंट यांच्यातील भागीदारीतील पहिली सीरीज आहे. रेल्वे मैन ही भोपाळमधील भारतीय रेल्वेच्या कर्मचार्‍यांनी दाखवलेल्या विलक्षण वीरतेची कहाणी आहे. हवेतील अदृश्य शत्रूशी झुंज देत गॅस गळतीच्या भयंकर रात्री आपल्या सहकारी नागरिकांना वाचवण्यासाठी या व्यक्ती कहानी आहे.

सत्यकथांनी प्रेरित, ही आकर्षक सीरीज मानवतेच्या अदम्य साहसाचा उत्सव आहे. आर माधवन, के के मेनन, दिव्येंदु आणि बाबिल खान यांच्यासह उत्कृष्ट कलाकारांचा समावेश आहे.

शिव रवैल हे 10 वर्षांहून अधिक काळ YRF मध्ये. आदित्य चोप्राला त्याने वैयक्तिकरित्या सहाय्य केले आहे आणि आदिने निर्मित केलेल्या अनेक प्रकल्पांसाठी त्याच्या गुरूने सावरले आहे.

शिव म्हणतो, “मला YRF ची एक गोष्ट आवडते ती म्हणजे कंपनी फक्त फायद्यासाठीच काही करत नाही. येथे कोणतेही अर्धे उपाय करत नाहीत. लोकांचे मनोरंजन करता येईल असा उत्तम आशय तयार करण्यात कोणतीही कसर सोडली जात नाही. रेल्वे मैनसाठी माझे व्हिजन काय होते ते आदिला सादर करण्यात मला मोकळा हात मिळाला आणि मला अभिमान आहे की त्यांनी मला माझी आवड जोपासण्यास मदत केली.”

ते पुढे म्हणतात, “रेल्वे मैन प्रत्येक भारतीयाला माहीत असलेल्या सर्वात महत्त्वाच्या आणि संबंधित विषयांपैकी एक आहे . म्हणून, आम्हाला संवेदनशील असायला हवे होते, आमच्या शोमध्ये वैयक्तिकरित्या धोका असतानाही आपल्यामध्ये माणुसकी कशी असते हे दाखवायचे होते. कंपनी आणि आदि यांना खूप अभिमान आहे असा शो आम्हाला मिळाल्याबद्दल आम्ही रोमांचित आहोत.”

Leave a Reply

%d