fbpx

कुमार वर्ल्डने २०२२ च्या रिअल-इस्टेट आयकॉन्समध्ये सर्वात विश्वासार्ह ब्रँड पुरस्कार जिंकला

पुणे : पुणे शहरातील शीर्ष रिअल इस्टेट भागधारकांना पुरस्कार आणि सन्मान देण्यासाठी रिअल इस्टेट आयकॉन्स पुरस्कारांचे  दुसऱ्या सत्राचे आयोजन करण्यात आले. पुणे टाइम्स मिरर रिअल इस्टेट आयकॉन्स २०२२ ने कुमार वर्ल्डला रिअल इस्टेट उद्योगातील सर्वात विश्वासार्ह ब्रँड म्हणून घोषित केले. हा  पुरस्कार सोहळा पुण्यात आयोजित करण्यात आला होता. रिअल इस्टेट आयकॉन २०२२ हा रिअल इस्टेट मार्केट मधील प्रमुख उद्योजकांना ओळखण्याचा आणि पुणे शहराचा कायापालट करण्याच्या त्यांच्या प्रयत्नांची कदर  करण्याचा प्रयत्न होता.

या कार्यक्रमात प्रमुख पाहुणे आणि मान्यवर म्हणून पुणे शहराचे पोलिस सहआयुक्त संदीप कर्णिक, पिंपरी- चिंचवडचे अतिरिक्त पोलिस सहआयुक्त डॉ. संजय शिंदे आणि अभिनेत्री उर्मिला मातोंडकर यांच्यासह अनेक मान्यवर उपस्थित होते. या शानदार कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन सेलिब्रिटी होस्ट सचिन व्ही कुंभार यांनी केले. या कार्यक्रमाला पुणे टाइम्स मिररचे अध्यक्ष आणि व्यवस्थापकीय संचालक पंकज शर्मा उपस्थित होते.

५५ वर्षांहून अधिक जुना वारसा आणि ३५,००० हून अधिक घरे वितरीत करून, कुमार वर्ल्डने रिअल इस्टेट आणि श्री जैन यांनी कंपनीसाठी कल्पना केलेल्या व्यापक मार्गांवर उत्कृष्टता आणि विश्वासाची सर्वोच्च मानके स्थापित केली आहेत. अस्थिर काळातही, कुमार वर्ल्डने विविध उद्योगांमध्ये भरभराट करणाऱ्या यशस्वी कंपन्यांसह एक भविष्यवादी ब्रँड म्हणून आपली भूमिका कायम ठेवली.

या पुरस्कार विजयाबद्दल बोलताना कुमार वर्ल्डचे व्यवस्थापकीय संचालक राजस जैन म्हणाले की कुमार वर्ल्डने नेहमीच टिकाऊपणावर लक्ष केंद्रित केले आहे आणि ते आपल्या सर्व प्रकल्पांमध्ये समाविष्ट करण्याचा प्रयत्न केला आहे.  पर्यावरण आणि शाश्वततेशी संबंधित सरकारी आदेशांव्यतिरिक्त, कुमार वर्ल्ड काही ‘शाश्वत विकास उद्दिष्टे जसे की संपूर्ण आरोग्य आणि कल्याण, शुद्ध पाणी आणि योग्य स्वच्छता,’ लक्ष्यित करून आणखी काही पर्यावरण अनुकूल उपक्रमांवर काम करत आहे. परवडणारी आणि स्वच्छ ऊर्जा, उद्योग नवकल्पना आणि पायाभूत सुविधा, जबाबदार वापर आणि उत्पादन, हवामान बदल आणि शाश्वत जीवन यासाठी कुमार वर्ल्ड प्रयत्न करत आहे. तंत्रज्ञान, नावीन्य आणि गुणवत्तेच्या संयोगाने, कुमार वर्ल्डने जागतिक रिअल इस्टेट मार्केटमध्ये वर्चस्व प्रस्थापितकेले आहे. अत्याधुनिक तंत्रज्ञान आणि साहित्य, आर्किटेक्चर आणि ग्राहक सेवा मानकांचा स्वीकार करताना ५ दशकांहून अअधिक काळ विश्वास, विश्वासार्हता आणि स्थिरतेचा वारसा पुढे नेत आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: