fbpx

भारतीय फॅशन मासिक, ‘द निश’ आता जागतिक स्तरावर

पुणे  : फॅशन मासिके हे फॅशन उद्योगातील एक आवश्यक घटक आहेत. NICHE फॅशन अरेना मासिक २०१९ मध्ये बाजारात आणले गेले. नियतकालिकाने त्याची अखिल भारतीय आवृत्ती आंतरराष्ट्रीय आवृत्तीच्या योजनेसह प्रकाशित केली, त्यात अतुलनीय लेख आणि विविधता दिली गेली.चांगल्या आणि अनोख्या संकल्पनेसह, मासिक आता २०२२ मध्ये NICHE इंटरनॅशनल म्हणून नावारूपाला आले आहे याचा आनंद आम्हाला आहे. अशी माहिती मासिकाचे संपादक सायरस यांनी पत्रकार परिषदेत दिली.

यावेळी ब्रॅण्ड अम्ब्सिडर नीतू झा, यांच्या सोबत क्रिथी शेट्टी (मिसेस युनिव्हर्स लव्हली २०२१) आणि दिपाली खमर (मिसेस महाराष्ट्र, टियारा गर्ल) या उपस्थित होत्या.

निश हे मासिक निःसंशयपणे भारतातील फॅशन समुदायासाठी एक अनोखे व्यासपीठ आहे; ज्यामध्ये नवोदित फॅशन डिझायनर्स, फॅशन मॉडेल्स, फॅशन ब्लॉगर्स, फॅशन कोरिओग्राफर, फॅशन छायाचित्रकार आणि व्हिडिओग्राफर तसेच फॅशन व्यापारी, फॅशन स्टायलिस्ट, फॅशन मेकअप, आणि हेअर स्टायलिस्ट यांना उच्च दर्जाच्या प्रोफाइलसह आपली कला आणि विचार वाचकांना पर्यंत पोहोचवायचा मासिक एक वरदान ठरले आहे. याचाही आनंद आम्हाला वाटतो असेही ते यावेळी म्हणाले. सायरस पेस्टोनजी, CEO, NICHE इंटरनॅशनल मासिकाचे संस्थापक आणि मालक, या पत्रकार परिषदेद्वारे जाहीर घोषणा केली की, सायरस पेस्टनजी हे NICHE इंटरनॅशनल या शीर्षकाचे एकमेव संस्थापक आहेत आणि यावर इतर कोणीही कधीही मालकीचा दावा करू नये असा इशारा ही त्यानी पत्रकार परिषदेत दिला.

नीतु झा (ब्रॅण्ड अम्ब्सिडर) म्हणाल्या, NICHE इंटरनॅशनल मासिकाच्या स्थापनेमागील विचारधारा जागतिक फॅशन समुदाय आणि फॅशन इन्स्टिट्यूट यांच्यात एक विशेष सेतू तयार करण्याशी संबंधित आहे. NICHE इंटरनॅशनल हे भारतातील एकमेव आंतरराष्ट्रीय फॅशन मासिक आहे जे कैरो, इजिप्त येथील NICHE मासिकाशी संबंधित आहे. ही संघटना भारतात सर्वोत्तम जागतिक फॅशन ट्रेंड आणण्याचे वचन देते. १० मार्च २०२१ रोजी कॅम्प, पुणे येथे पत्रकार परिषदेत त्याचं स्मरण करण्यात आले. हे मासिक इजिप्तच्या निश मासिकाच्या समक्रमितपणे प्रकाशित केले जाईल, ज्यामध्ये दोन मासिकांमध्ये माहितीची देवाणघेवाण होईल. NICHE इंटरनॅशनल (इंडिया) मध्ये वैशिष्ट्यीकृत आहे त्याला इजिप्तच्या अंकात देखील वैशिष्ट्यीकृत होण्याची संधी आहे. आता यापुढे NICHE इंटरनॅशनल हे मासिक वाचकांना AMAZON आणि FLIPKART सोबत जागतिक स्तरावर ऑनलाइन उपलब्ध आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: