दिलासादायक – पुणे महापालिका हद्दीबाहेरील कोरोनाचा फक्त एकच मृत्यू

पुणे: शहरामध्ये कोरोनाबाधित रुग्णांच्या संख्येत मागील काही दिवसांपासून नवीन रुग्णांच्या तुलने बरे होण्याऱ्या रुग्णांचे प्रमाण जास्त होते. परंतु आज रुग्णांची कमी  असून शंभर च्या खाली आज    रुग्ण सापडले  आहेत. पुणे शहरामध्ये  गेल्या 24 तासात 57नवीन रुग्णांची नोंद झाली आहे. तर 110रुग्णांना डिस्चार्ज देण्यात आला आहे.

पुणे शहरात आजपर्यंत 5लाख 41हजार  156इतके कोरोना बाधित रुग्ण आढळून आले आहे. त्यापैकी 4लाख 94हजार 290इतके रुग्ण बरे झाले आहेत. पुण्यात गेल्या 24 तासात 1रुग्णांचा मृत्यू झाला आहे. यामध्ये शहरातील 0तर पुणेमहापालिका हद्दीबाहेरील 1रुग्णांचा समावेश आहे. आतापर्यंत पुणे शहरात 9074जणांचा कोरोनामुळे मृत्यू झाला आहे.शहरामध्ये सध्या 845रुग्ण अ‍ॅक्टिव्ह  आहेत. त्यापैकी 135रुग्ण गंभीर आहेत आज दिवसभरात शहरातील विविध केंद्रांवर 5493
स्वॅब तपासण्या करण्यात आल्या आहेत. अशी माहिती पुणे महापालिकेच्या आरोग्य विभागाने दिली आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: