fbpx
Thursday, September 28, 2023
ENTERTAINMENT

जेनेलियाने शेअर केला रियान आणि राहिल सोबत निसर्गाच्या सान्निध्यात जगण्याचा अनुभव

सध्या लॉकडाऊन मुळे अनेक जण गावाला अडकले आहेत. त्याचप्रमाणे अनेक आपल्या गावाला, आपल्या फार्म हाऊस मध्ये अडकले आहेत. अशीच काहीसे अभिनेत्री जेनेलिया देशमुख हिच्या बाबतीत घडले आहे. लॉकडाऊनमुळे आपल्या मुलांसह आपला पती रितेश देशमुख यांच्या गावी अडकली आहे. मात्र तिने या लॉकडाऊनची झळ आपल्या मुलांना न देता गावात छान निसर्गाच्या सान्निध्यात आनंद कसा घ्यायचा याचे धडे देत आहेत. यासाठी तिने आपल्या शेतात जाऊन आपल्या मुलांना एका छान झाडाखाली बसवून त्यांच्या अभ्यास घेतानाच सुंदर व्हिडिओ तिने शेअर केला आहे.

जेनेलियाने शेअर केलेल्या या व्हिडिओमध्ये ती आपली मुले रिआन आणि राहिल ला एका मोठाल्या झाडाखाली बसवून त्यांचाय अभ्यास घेताना दिसत आहे.

View this post on Instagram

Children are amazing and they adapt to everything but as parents and especially in these times, we are so lost.. We keep worrying, what world are we going to bring up our children in.. I had a city upbringing and Riteish had a both City & Rural.. I envied him very often and then I thought I’d love to keep the kids as close to nature, animals as I can.. It’s been three months since lockdown and we have been away from Mumbai, living in our village.. Now that the lockdown has been lifted, we got a chance to go to our farm.. Our kids found a new classroom, they sit under a tree and read and write, and as a parent I feel so satisfied to see this happen.. I see them being more aware of their surroundings, more compassionate towards animals.. like someone rightfully said . “We don’t inherit the earth from our ancestors, we borrow it for our children”

A post shared by Genelia Deshmukh (@geneliad) on

या व्हिडिओच्या माध्यमातून जेनेलियाने खूप छान संदेश दिला आहे. “कोरोना व्हायरस मुळे अनेक पालकांच्या मनात ही भाती आहे की आपल्या मुलांचे भविष्य का असेल. मात्र त्यातही आपल्या मुलांना आपल्या मातीशी जाण राहावी यासाठी लॉकडाऊन काळात आम्ही आमच्या गावी राहत असलेला काळ खूप छान एन्जॉय करत आहोत. गार हवा, शेती अशा निसर्गाच्या सान्निध्यात मुलांचा अभ्यास घेण्यातही एक वेगळी मजा आहे. मुलंही या गोष्टीचा छान आनंद घेत आहे” असे जेनेलियाने या व्हिडिओखाली म्हटले आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: