fbpx

मगरपट्टा कॉलेज ऑफ हॉस्पिटॅलिटी स्टडीज येथे आंतरराष्ट्रीय महिला दिन साजरा

पुणे : मगरपट्टा कॉलेज ऑफ हॉस्पिटॅलिटी स्टडीज येथे आंतरराष्ट्रीय महिला दिन साजरा करण्यात आला या प्रसंगी
प्रमुख पाहुणे म्हणून हडपसरच्या नगरसेविका हेमलता मगर, प्रमुख पाहुणे म्हणून मिसेस इंडिया स्पर्धेच्या विजेत्या गौरी नाईक आणि करुणा मगर- अध्यक्ष (MCEF) यांच्या उपस्थितीत समारंभ पार पडला. प्रा. ज्योती राजू – प्राचार्य MCHS यांनी स्वागत भाषणाने कार्यक्रमाचे उद्घाटन केले. ‘खेलो इंडिया-स्पोर्ट्सच्या माध्यमातून महिला सक्षमीकरण’ या कार्यक्रमाच्या माध्यमातून देशातील महिला खेळांना प्रोत्साहन देणे हा या कार्यक्रमाचा उद्देश होता. युवा व्यवहार आणि क्रीडा मंत्रालय संध्या मगर, शैलेजा मगर, अश्विनी मगर आदी मान्यवर उपस्थित होते.

या विशेष प्रसंगी, महाविद्यालयाच्या नूतनीकरणावर काम करणाऱ्या महिला बांधकाम कामगारांच्या मेहनतीचा आणि समर्पणाचा गौरव केला.
अनेक विद्यार्थी शिकत असलेली सुंदर जागा निर्माण करण्यात या महिलांचा मोलाचा वाटा आहे. हॉस्पिटॅलिटी उद्योगातील महिलांचे प्रतिनिधित्व करणाऱ्या MCRPL कर्मचाऱ्यांच्या कामगिरीचा गौरव करण्यासाठी कार्यक्रमांचे आयोजित केले होते. रिले रेस आणि टग ऑफ वॉरचे आयोजन केले.

विविधता आणि सर्वसमावेशकतेला महत्त्व देणारे महाविद्यालय असल्याचा अभिमान आहे आणि आम्हाला आशा आहे की हा उत्सव आमच्या उद्योगात आणि संपूर्ण समाजात महिलांच्या महत्त्वाच्या भूमिकेची आठवण करून देण्यासारखी आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: