fbpx

आकाश बायजू’ज चे  हडपसर येथे नवीन क्लासरूम सेंटर सुरू 

पुणे : एनईईटी, आयआयटी जेईई, ऑलिम्पियाड्स कोचिंग आणि फाऊंडेशन अभ्यासक्रमांच्या वाढत्या मागणीला प्रतिसाद देत, चाचणी तयारी सेवांमध्ये भारतातील अग्रेसर असलेल्या आकाश बायजू’ज ने पुणे येथे हडपसर येथे आपले नवीन क्लासरूम सेंटर उघडले आहे. आकाश बायजू’ज च्या संपूर्ण भारतातील सेंटर्स च्या विस्तारित नेटवर्कमध्ये ही आगामी नवीन भर, सध्या 24 राज्ये आणि केंद्रशासित प्रदेशांमध्ये एकूण 325+ आहे, आणि विद्यार्थी जिथे राहतात त्यांच्यापर्यंत प्रमाणित डायरेक्ट कोचिंग सेवा पोहोचवण्याची संस्थेची बांधिलकी प्रतिबिंबित करते.

लोटस कॅपिटल बिल्डिंग, 2रा मजला, पीएनजी ज्वेलर्सच्या वर, मगरपट्टा रोड, हडपसर येथे प्राइम लोकेशनमध्ये 5,980 चौरस फूट जागेत असलेल्या, या नवीन सेंटर मध्ये 8 क्लासरूम्स आहेत आणि 960+ विद्यार्थ्यांना डायरेक्ट क्लासेस देऊ शकतात. कनेक्टेड आणि स्मार्ट क्लासरूमचे वैशिष्ट्य असलेले, सेंटर विद्यार्थ्यांना त्याच्या हायब्रीड अभ्यासक्रमांसाठी अखंड शिकण्याचा अनुभव देखील देऊ शकते. पुण्यातील आकाश बायजू’ज चे हे सहावे सेंटर आहे. शहरातील इतर सेंटर्स बालेवाडी, विमान नगर, कोथरूड, पीसीएमसी आणि गोळीबार मैदान येथे आहेत.

आकाश बायजू’ज चे प्रादेशिक संचालक अमित सिंग राठोड यांनी कंपनीच्या इतर अधिकाऱ्यांच्या उपस्थितीत नवीन सेंटर चा शुभारंभ केला .

विद्यार्थी त्यांची मार्कशीट सामायिक करून इन्स्टंट अॅडमिशन कम स्कॉलरशिप टेस्ट (iACST), ACST साठी नावनोंदणी करू शकतात आणि प्रवेश घेऊ शकतात किंवा प्रवेश घेण्यासाठी या वर्षाच्या शेवटी, संस्थेच्या प्रमुख वार्षिक शिष्यवृत्ती परीक्षेसाठी, आकाश बायजू’ज नॅशनल टॅलेंट हंट परीक्षा (एनटीएचई) साठी नोंदणी करू शकतात.

अभिषेक माहेश्वरी, आकाश बायजू’ज चे सीईओ, हडपसर, पुणे येथे नवीन सेंटर सुरू केल्याबद्दल बोलताना म्हणाले, “आकाश बायजू’ज मध्ये, आम्ही विद्यार्थी-केंद्रित शिक्षणाचा प्रचार करण्यावर विश्वास ठेवतो, म्हणजे अभ्यासक्रम पोहोचवणे आणि ते जिथे आहेत तिथे शिक्षण पोहोचवणे. आमचा मुख्य फरक हा केवळ अभ्यासक्रमाच्या सामग्रीची गुणवत्ताच नाही तर ऑनलाइन आणि ऑफलाइन मोडमधील योग्य समतोल दर्शवणारे त्याचे वितरण देखील आहे. थोडक्यात, आमच्या विद्यार्थ्यांच्या शिकण्याच्या अनुभवाला आणि परिणामांना चालना देण्यासाठी आणि त्यांना त्यांच्या उच्च शिक्षणाची स्वप्ने साकार करण्यात मदत करण्यासाठी आम्ही वास्तविक आणि आभासी दोन्ही जगांतील सर्वोत्तम ऑफर करू इच्छितो.”

अमित सिंग राठोड, आकाश बायजू’ज चे प्रादेशिक संचालक म्हणाले, “आम्हाला पुण्यात आमचे सहावे सेंटर उघडताना आनंद होत आहे, जे शेकडो एनईईटी, जेईई आणि ऑलिम्पियाड इच्छुकांचे घर आहे, जे खरोखरच आमच्या कोचिंग सेवांना महत्त्व देतात आणि आमच्या कोचिंग सेवा शोधतात. आमच्या सर्व केंद्रांमध्ये प्रशिक्षित शिक्षक, मार्गदर्शक आणि समुपदेशक आहेत हे सुनिश्चित करण्यासाठी की अभ्यासक्रम वितरणाचा दर्जा नेहमी राखला जाईल, सेंटर एखाद्या मोठ्या शहरापासून कितीही दूर असले तरीही. विद्यार्थ्यांसाठी, त्यांच्या स्वत: च्या ठिकाणी थेट सेंटर चा मोठा फायदा म्हणजे जागतिक दर्जाचे कोचिंग आता त्यांचे दरवाजे ठोठावत आहे आणि त्यांना प्रशिक्षणासाठी आई-वडील आणि कुटुंबाला सोडून कधीही शहरांमध्ये जावे लागणार नाही.”

आकाश बायजू’ज नीट, आयआयटी जेईई, ऑलिम्पियाड्स आणि फाऊंडेशन प्रोग्राम्ससाठी दरवर्षी 3.30 लाख विद्यार्थ्यांना डायरेक्ट आणि ऑनलाइन वर्गखोल्यांद्वारे परिणाम-केंद्रित कोचिंग सेवा देते. क्लाउड-आधारित ऑनलाइन कोचिंग सेवा वाढवत असताना, विशेषत: टियर-II आणि टियर-III शहरे आणि गावे, विद्यार्थ्यांची गरजांची पूर्तता करण्यासाठी ते आपल्या भौतिक उपस्थितीचा झपाट्याने विस्तार करत आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: