डॉ. अजिंक्य डी. वाय पाटील समूहाचा नवरात्रोत्सवात आरोग्यदायी उपक्रम
पुणे : डॉ. अजिंक्य डी. वाय पाटील समूहातर्फे नवरात्रोत्सवात आरोग्यदायी उपक्रम राबविण्यात आला आहे. अजिंक्य डी वाय पाटील हेल्थकेअरच्या सौजन्याने, कोणत्याही आपत्कालीन परिस्थितीत उपस्थित राहण्यासाठी पॅरामेडिकल कर्मचार्यांसह 24×7 रुग्णवाहिका पुजोच्या ठिकाणी तैनात आहे. कृष्णा डायग्नोस्टिकने अजिंक्य डीवाय पाटील हेल्थकेअरच्या सहकार्याने कार्यक्रमस्थळी लावलेल्या स्टॉलवर रक्ताचे नमुने गोळा करण्याची सुविधाही उपलब्ध करून दिली आहे.
याच पार्श्वभूमीवर डी वाय पाटील ग्रुपचे संस्थापक पद्मश्री डॉ. डी वाय पाटील यांनी या ठिकाणी हजेरी लावली. यंदा या नवरात्रोत्सवाचा हीरक महोत्सवी सोहळा आयोजित करण्यात आला होता, या सोहळ्याला भेट देण्यासाठी ते गेले होते.
त्यांच्यासोबत श्री शिवदत्त दास, एमडी आणि सीईओ अजिंक्य डी वाय पाटील हेल्थकेअर होते. बॉलिवूड अभिनेत्री काजोल देवगण, देब मुखर्जी, श्री सुप्रतीम सरकार आणि श्री नवनीत नारायण यांनी प्रतिनिधित्व केलेली समिती कार्यक्रमस्थळी त्यांचे स्वागत करण्यासाठी होते. डॉ. पाटील यांनी यावेळी रिबन कापून कृष्णा डायग्नोस्टिक्सच्या प्रदर्शनी स्टॉलचे उद्घाटन केले. अजिंक्य डी वाय पाटील हेल्थकेअर आणि कृष्णा डायग्नोस्टिक्सने या सार्वजनिक कार्यक्रमात त्यांच्या आगामी प्रकल्पांचे आणि निदान आणि संशोधनातील नवीन सेवांचे प्रदर्शन भरविण्यात आले आहे.
