महालक्ष्मी मंदिरात १ हजार वारक-यांची आरोग्य तपासणी

श्री महालक्ष्मी मंदिर सारसबागेच्यावतीने आयोजन

पुणे : अंगदुखी, पायदुखी, डोकेदुखी, सर्दी, खोकला अशा प्राथमिक आजारांपासून ते रक्तदाब, उच्चशर्करा सारख्या आजारांपर्यंत सर्वच आजारांविषयीची वारक-यांची आरोग्य तपासणी सारसबागेसमोरील श्री महालक्ष्मी मंदिरात करण्यात आली. गुरुवारी सकाळपासून ते दुपारपर्यंत आयोजित शिबीरात तब्बल १ हजारहून अधिक वारक-यांनी सहभागी होत आरोग्य तपासणी केली.

श्री महालक्ष्मी मंदिर, श्री बन्सीलाल रामनाथ अग्रवाल धार्मिक व सांस्कृतिक ट्रस्ट च्यावतीने मंदिरामध्ये वारक-यांसाठी आरोग्य तपासणी शिबीर व मोफत औषधे वाटप शिबीराचे आयोजन करण्यात आले होते. यावेळी ट्रस्टचे संस्थापक विश्वस्त राजकुमार अग्रवाल, प्रमुख विश्वस्त अमिता अग्रवाल, विश्वस्त अ‍ॅड.प्रताप परदेशी आदी उपस्थित होते.

अमिता अग्रवाल म्हणाल्या, पायी वारीच्या माध्यमातून विठ्ठलाची सेवा करणा-या वारक-यांच्या आरोग्याची काळजी घेण्याकरीता शिबीराचे आयोजन करण्यात आले होते. कान, नाक, घसा यांसह इतरही अनेक तपासण्या यावेळी करण्यात आल्या. तीन तज्ञ डॉक्टरांसह रुग्णवाहिकेमध्ये औषध वाटप करण्यात आले. ज्या वारक-यांना इतरही काही आजार आढळून आले, त्यांना योग्य सल्ला व मार्गदर्शन डॉक्टरांनी दिले.

Leave a Reply

%d bloggers like this: