fbpx
Saturday, September 30, 2023
ENTERTAINMENTLatest News

अभिनेता जिमी शेरगिल चा ‘आझम’ या दिवशी होणार प्रदर्शित

आझम हा चित्रपट ट्रेलर रिलीज झाल्यापासून चर्चेत आहे. मुंबईच्या अंडरवर्ल्डमधील एका रात्रीच्या कथेवर आधारित, आझम शुक्रवारी, 26 मे रोजी मोठ्या पडद्यावर झळकणार आहे. मुख्य अभिनेत्याची भूमिका साकारणारा जिमी शेरगिल शनिवारी चित्रपटाच्या प्रमोशनसाठी पुण्यात आला होता.

सिनेपोलिस, हडपसर येथे आयोजित पत्रकार परिषदेत पत्रकारांशी बोलताना जिमी शेरगिल. सिझन मॉलमध्ये चाहत्यांमध्ये पोहोचून आझम चित्रपटाचे प्रमोशन करताना आणि जेएसपीएम कॉलेजमधील विद्यार्थ्यांसोबत चित्रपटाबद्दल गप्पा मारताना जिमी शेरगिल खूप उत्साही होता.

मुंबईतील गुन्हेगारी जगताचे पदर उलगडणाऱ्या ‘आझम’ या धमाकेदार चित्रपटात अभिनेता जिमी शेरगिलची नवी आणि कधीही न पाहिलेली शैली पाहायला मिळणार आहे. या चित्रपटात जिमी शेरगिलचा लूक खूपच प्रभावित झाला आहे. या चित्रपटात जिमी शेरगिलशिवाय अभिमन्यू सिंग आणि इंद्रनील सेनगुप्ता देखील महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत. BMX मोशन पिक्चर्स प्रायव्हेट लिमिटेड सादरीकरण ‘आझम’ मुंबई अंडरवर्ल्डची गडद बाजू उघड करते आणि माफियांचे निर्दयी चेहरे दाखवण्यासाठी अंडरवर्ल्डमध्ये खोलवर जाते. श्रावण तिवारी दिग्दर्शित आणि टी.बी. पटेल निर्मित ‘आझम’मध्ये विवेक घमांडे, गोविंद नामदेव, रझा मुराद, सयाजी राव शिंदे, अली खान, अनंग देसाई, शिशिर शर्मा, संजीव त्यागी आणि मुश्ताक खान यांच्याही दमदार भूमिका आहेत.

‘आझम’चा ट्रेलर अंडरवर्ल्डच्या अंधाऱ्या दुनियेची भितीदायक प्रतिमा सादर करतो ज्यामध्ये अॅक्शन, रहस्य आणि थरार आहे. क्राईम थ्रिलर चित्रपट पाहण्याचे शौकीन असलेल्या लोकांना ‘आझम’ नक्कीच आवडेल. या चित्रपटाबाबत लोकांमध्ये प्रचंड उत्साह पाहायला मिळत आहे.

‘आझम’ चित्रपटातील आपल्या व्यक्तिरेखेबद्दल जिमी शेरगिल सांगतो, “चित्रपटात मी जावेदची भूमिका साकारत आहे, जो शहरातील सर्वात शक्तिशाली डॉन नवाब खानच्या सर्वात जवळचा आहे. मला मिळेल. माझ्याकडे खूप काही होते. या पात्राची मानसिकता आणि मूड पडद्यावर मांडण्यात मजा येते.”

26 मे 2023 रोजी देशभरातील चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित होणारा ‘आझम’ हा रहस्यमय आणि थरारांनी भरलेला चित्रपट आहे जो तुम्हाला शेवटपर्यंत खिळवून ठेवेल. हा चित्रपट नवाब खान या माफिया डॉनने मागे सोडलेल्या उत्तराधिकारी युद्धाच्या पार्श्वभूमीवर बेतलेला आहे, जो त्याच्या पाच टोळ्यांद्वारे शहरावर नियंत्रण ठेवतो आणि लोकांमध्ये भीती निर्माण करतो.

चित्रपटात दाखवण्यात आले आहे की नवाबचा मुलगा कादर हा त्याच्या वडिलांच्या व्यवसायाचा योग्य वारस आहे, परंतु तो आपल्या वडिलांच्या सर्व सहकाऱ्यांना एक-एक करून संपवण्याचा विचार त्याच्या जावेदच्या सांगण्यावरून करतो. मात्र कादरचा हा प्लॅन फसला आहे कारण त्याच्या टोळीतील सदस्य टोळीयुद्धाबाबत आपल्याच प्लॅनवर काम करत आहेत. या सर्व परिस्थितीमध्ये शहरातील टोळीयुद्ध थांबवण्यासाठी शहरातील डीसीपी जोशी हे सर्व प्रकारचे प्रयत्न करत आहेत.

चित्रपटाचे संगीत दुर्गा नटराज यांनी दिले आहे, तर चित्रपटाचे गीत नवाब आरजू यांनी लिहिले आहेत. चित्रपटाचे पार्श्वसंगीत करण कुणालने दिले असून चित्रपटाचे अॅक्शन दिग्दर्शक नीरज मिश्रा आहेत. रणजीत साहू यांनी चित्रपटाच्या छायांकनाची जबाबदारी पार पाडली आहे, तर चित्रपटाचे संपादन आणि पटकथेचे श्रेय श्रावण तिवारी यांना जाते. कॉस्च्युम डिझायनर मोनिका श्रीवास्तव आहेत, तर प्रॉडक्शन हेड विशाल मॉल आहेत.

विशेष म्हणजे ‘आझम’ हा सिनेमा प्रेक्षकांसाठी एक असा सिनेमा ठरणार आहे जो प्रेक्षकांच्या कायम लक्षात राहील. जिमी शेरगिल मुख्य भूमिकेत असलेला हा चित्रपट 26 मे रोजी देशभरात प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे.

Leave a Reply

%d bloggers like this: