fbpx

‘गृहशोध महोत्सवा’मध्ये नाईकनवरे डेव्हलपर्सच्या तळेगाव येथील नीलया प्रकल्पाला पसंती

पुणे: नाईकनवरे डेव्हलपर्स, मुंबई, गोवा आणि पुणे येथील समाजकेंद्रित निवासी आणि व्यावसायिक प्रकल्पांसाठी प्रसिद्ध आहे. नाईकनवरे यांनी तळेगावस्थित निवासी प्रकल्प “नीलय” गृहशोध महोत्सव सुरू झाल्यानंतर ऑक्टोबर ते डिसेंबर 2022 दरम्यान मोठा प्रतिसाद मिळाल्याचे जाहीर केले आहे.

नाईकनवरे रिअल इस्टेट कंपनीने नीलयाच्या एकूण यादीतून १००युनिट्सची विक्री केली आहे. हा प्रकल्प सर्व जीवनावश्यक सुविधांसह तीन टॉवर्समध्ये असून ३.५ एकर जमिनीवर विस्तारलेला आहे. नाईकनवरे डेव्हलपर्सने आतापर्यंत बी टॉवरचा ताबा दिला असून ए टॉवरचा ताबा सुरू झाला आहे. सी टॉवरचे शेवटचे बांधकाम जोरात सुरू आहे आणि ते वेगाने विकले जात आहे. हा प्रकल्प तळेगाव दाभाडे येथे महामार्गाजवळ स्थित आहे, नीलय हे मुंबई आणि पुणे सारख्या मेट्रो शहरांशी चांगले जोडलेले असून येथे नयनरम्य दृश्ये आणि भरपूर शांतता आहे.

या निवासी प्रकल्प व्यायामशाळा, बहुउद्देशीय हॉल, मुलांसाठी खेळण्याची जागा, जॉगिंग ट्रॅक/वॉकवे, अॅम्फीथिएटर, सौरऊर्जेने सुसज्ज इमारती, कॉमन गार्डन, अपार्टमेंट्स आणि दुकानांसाठी इंटरकॉम सिस्टीम यासारख्या जागतिक दर्जाच्या सुविधांची विस्तृत सोई देण्यात आल्या आहेत. रहिवासी आणि अतिथींसाठी येथे पार्किंगची जागा आहे. त्यासोबतच नीलया हे १ बीएचकेमध्ये २ स्नानगृहांसह एक स्मार्ट डिझाइन केलेले घर आहे. तळेगण, दाभाडे, पुणे येथे, शेकडो संभाव्य खरेदीदार १-२ बीएचके अपार्टमेंट खरेदी करण्याच्या विचारात आहेत. नीलय प्रकल्प ३.५ एकर परिसरात पसरलेला आहे. या प्रकल्पात लिफ्ट आणि इतर सुविधांसह आलिशान १२ मजली टॉवरमध्ये अपार्टमेंट बांधले गेले आहेत. विचारपूर्वक बांधलेले अपार्टमेंट्स त्यांच्या आदर्श घरामध्ये खरेदीदारांच्या इच्छेनुसार सर्व सोई देतात. याव्यतिरिक्त, रुग्णालये, शाळा आणि शॉपिंग मॉल्स यासारख्या सोईंमुळे घरमालकांना फायदा होतो.

नाईकनवरे डेव्हलपर्सचे बिझनेस प्रोसेस हेड आनंद नाईकनवरे म्हणाले, “गृहशोध इव्हेंट २०२२ ने आम्हाला घर खरेदीदार आणि गुंतवणूकदारांशी जोडण्याचे त्यांचे ध्येय यशस्वीरित्या पूर्ण केले आहे, मला तुम्हाला हे सांगताना आनंद होत आहे की आमच्या सर्वात इष्ट निवासी प्रकल्पांपैकी एक, तळेगाव येथील नीलयला तीन महिन्यांच्या कालावधीत उदंड प्रतिसाद मिळाला आहे. आम्ही १०० पेक्षा जास्त युनिट्स विकल्या आहेत. ज्यांनी या प्रकल्पात गुंतवणूक केली आणि स्वारस्य दाखवले आणि नाईकनवरे डेव्हलपर्ससाठी नीलयला प्रचंड यश मिळवून दिले त्या सर्वांचे आभार मानत आहे.”

संभाव्य मालमत्ता खरेदीदार आणि गुंतवणूकदारांसाठी हा करार अधिक किफायतशीर बनवण्यासाठी नाईकनवरे डेव्हलपर्सने गृहशोध ऑफर्स ठेवल्या होत्या. लकी ड्रॉमध्ये 1 स्कूटर, 5 दूरदर्शन संच, 10 रेफ्रिजरेटर आणि 5 मोबाईल फोन बक्षिसे बक्षिसे देण्यात येत आहेत. कंपनीच्या विधानानुसार, लोकांमध्ये सक्रिय सहभाग दिसून आला आणि त्यांच्यापैकी अनेकांनी, जे लकी ड्रॉसाठी पात्र ठरले, त्यांनी ऑफर केलेल्या बक्षिसांपैकी एक घर घेतले.

नीलया व्यतिरिक्त, नाईकनवरे डेव्हलपर्सचे इतर अनेक प्रकल्प सुरू आहेत, जे मुंबई, पुणे आणि गोव्यामध्ये आहेत आणि काही चालू वर्षात सुरू होणार आहेत.

Leave a Reply

%d bloggers like this: