fbpx
Friday, December 8, 2023
Latest NewsPUNE

उद्यापासून अखिल भारतीय अग्रवाल सम्मेलनचे अग्रोदय महाअधिवेशन

पुणे – अखिल भारतीय अग्रवाल सम्मेलनच्या वतीने  संपूर्ण भारतातील  विविध राज्यांतील अग्रवालांना जोडण्यासाठी आणि त्यांच्या समस्यांचे निराकरण करण्यासाठी,पुण्यातील डेक्कन कॉलेज ग्राऊड, येरवडा येथे  24 ते 25 डिसेंबर दरम्यान अग्रोदय महाअधिवेशनचे आयोजन करण्यात आले आहे. ते उद्यापासून सुरु होत आहे अशी माहिती अखिल भारतीय अग्रवाल सम्मेलनच्या पत्रकार  परिषदेत देण्यात आली.
यावेळी राष्ट्रीय अध्यक्ष श्री. गोपाल शरण गर्ग, महाराष्ट्र प्रदेश अध्यक्ष अनूप गुप्ता, आयोजन समितीचे अध्यक्ष राजेश अग्रवाल, गोपाल गोयल  यांच्यासह अनेक मान्यवर उपस्थित होते. अधिवेशनचे उद्घाटन लोकसभा अध्यक्ष ओम बिर्ला यांच्या हस्ते होणार असून यावेळी गोव्याचे मुख्यमंत्री प्रमोद सावंत, राज्यमंत्री उदय सामंत, राज्यमंत्री चंद्रकांत पाटील, खासदार श्रीरंग बारणे, राहुल शेवाळे आदी उपस्थित राहणार आहे. तसेच  अभिनेत्री वर्षा उसगावकर, पदमिनी कोल्हापुरे, प्रसिध्द उद्योगपति कृष्णकुमार गोयल (कोहिनूर गु्रप) , जयप्रकाश गोयल(गोयलगंगा ग्रुप), इश्वरचंद गोयल (पुणे अग्रवाल समाज अध्यक्ष), सुनिल अग्रवाल (अध्यक्ष : चिंचवड अग्रवाल समाज), नितीन अग्रवाल   उपस्थित राहणार आहेत. मोटिवेशनल स्पीकर डॉ उज्जवल पाटनी हे यावेळी मार्गदर्शन करणार आहे.
महाराष्ट्र राज्य प्रांतीय अधिवेशन 2022 अंतर्गत शनिवार 24 डिसेंबर 2022 रोजी  महिला अधिवेशन, युवक अधिवेशन, व्यवसाय अधिवेशन, व्यापार / उद्योग भव्य प्रदर्शन, अग्रवाल गॉट टॅलेंट एंटरटेनमेंट आणि रविवार 25 डिसेंबर 2022 रोजी  मुख्य प्रांतीय महाअधिवेशन व अग्र पुरस्कारांचे वितरण + सामाजिक खुला मंच (चर्चा सत्र) होणार आहे.
अग्र-माधवी महिला अधिवेशन मध्ये  आगामी काळात येणारे विषय जसे की, लग्नाला होणारा विलंब, आर्थिक स्वावलंबनाला दिशा देणे, सामाजिक/कौटुंबिक बदलांच्या युगात कुटुंबांची एकता अबाधित ठेवणे, महिलांना व्यवसाय व इतर क्षेत्रात माहिती व सहकार्य देणे, धार्मिक भावना जपणे, अशा अनेक दूरगामी विषयांवर चर्चा करून सातत्यपूर्ण प्रक्रिया सुरू करणे हा या महिला संमेलनाचा मुख्य उद्देश असेल.
अग्रवाल युवा-सेना अधिवेशन मध्ये  तरुणांना स्टार्ट अप्ससह इतर व्यवसाय, व्यापार, उद्योगांची स्थापना, संचालन आणि यशस्वी प्रगतीसाठी योग्य मार्गदर्शन केले जाईल.  विविध बँका/वित्तीय संस्थांकडून व्यवसाय/व्यवसायासाठी निधी उपलब्ध करून देणे, विविध यशस्वी अग्रवाल व्यावसायिकांशी चर्चा सत्रे, आधुनिक यशस्वी व्यवसाय पद्धतींची माहिती देणे आणि अग्रवालांमधील व्यवसाय वाढवणे, या सर्व विषयांवर युवा संमेलनात चर्चा करून निर्णय घेतला जाईल.
अग्र  गरिमा सन्मान, अग्र  माता माधवी सन्मान, आगर युवारत्न गौरव सन्मान, अग्र  श्रद्धासुमन सन्मान, अग्र  मनिषी सन्मान आणि अग्र  चिरायू सन्मान विविध श्रेणींमध्ये अग्रगण्य पुरस्कारांचे वितरण या संमेलनात होणार आहे.

Leave a Reply

%d