नवीन अनिता भाभी दिसणार ग्‍लॅमरस लुक मध्ये

एण्‍ड टीव्‍हीवरील मालिका ‘भाबीजी घर पर है’मध्‍ये अनिता भाभीच्‍या भूमिकेत नेहा पेंडसे प्रवेश करत असल्‍याची टेलिव्हिजनक्षेत्रात खूप चर्चा झाली आहे आणि प्रेक्षक मालिकेमध्‍ये त्‍यांच्‍या नवीन भाभीला पाहण्‍यासाठी खूपच उत्‍सुक आहेत. पहा नेहा पेंडसे ऊर्फ अनिता भाभीची आकर्षक लुकसह मोहकता!

याबाबत बोलताना नेहा पेंडसे म्‍हणाली, ”अशा लोकप्रिय व सर्वोत्तम मालिकेचा भाग असणे हे सन्‍माननीय आहे. मला खूपच आनंद झाला आहे. माझ्या प्रवेशाव्‍यतिरिक्‍त सर्वात आकर्षक भाग अनिता भाभीच्‍या भूमिकेचा नवीन लुक आहे. माझ्या प्रवेशाव्यतिरिक्त, सर्वात रोमांचक भाग म्हणजे माझ्या आवडत्या डिझायनर नेहा चौधरी यांनी डिझाइन केलेले अनिता भाभीच्या व्यक्तिरेखेचा नूतनीकरण केलेला लुक. टीमने भूमिकेला नवीन उत्‍साहवर्धक लुक दिला आहे. मी देखील याप्रती माझे काहीसे योगदान दिले आहे. पूर्णत: नवीन लुक आणण्‍याची कल्‍पना नव्‍हती, पण माझ्या व्‍यक्तिमत्त्वाला साजेशी अशी अनिता भाभीच्‍या व्‍यक्तिमत्त्वामध्‍ये नाविन्‍यता आणण्‍यात आली. भारतीय-पाश्चि‍मात्‍य लुक कायम आहे, पण ग्‍लॅमर आणि मोहकतेचा स्‍तर अधिक उंचावर असणार आहे. रंगसंगतीच्‍या बाबतीत विशेषत: साड्या आकर्षक लुकसाठी व्हिंटेज लुकसह मोहक व उज्‍ज्‍वल रंगांच्‍या असणार आहेत. पॅटर्न्‍स व डिझाइन्‍स ८०चा शेवटचा दशक आणि ९०च्‍या सुरूवातीच्‍या दशकामधून प्रेरित आहेत. साड्यांना अद्वितीय ड्रॅपिंग स्‍टाइल देण्‍यासोबत सॅटिन व शिफॉन फॅब्रिक्‍सच्‍या साड्या आहेत. मला ८० व ९०च्‍या दशकामध्‍ये परिधान करण्‍यात आलेल्‍या आकर्षक रंग व फुलांच्‍या डिझाइन असलेल्‍या साड्या खूप आवडल्‍या आहेत. आभूषणे देखील आकर्षक असणार आहेत, जे आकर्षक लुकला साजेसे असतील. माझ्या पोशाखामध्‍ये विविध भारतीय-पाश्चिमात्‍य कपड्यांचा समावेश असणार आहे, ज्‍यामध्‍ये आकर्षक लाँग स्‍कर्टस्, ट्यूनिक्‍स, को-ऑर्डस्, स्वेटशर्टस्, विविध पॅण्‍ट आहेत. मी स्‍वत:हून मेकअप करणार आहे आणि कोमल, आकर्षक शेड्स व उत्तम फिनिशसह नैसर्गिक लुक धारण करणार आहे, तसेच या लुकला साजेशी चमकदार लिपस्टिक देखील नैसर्गिक छटांमध्‍ये असणार आहे. क्रीमी सुत्रीकरणांचा उपयोग करून आकर्षक मेकअप करण्‍यात येईल. यामध्‍ये भर म्‍हणून आम्‍ही ब्‍लश व हायलाइटरचा उपयोग करणार आहोत. मेकअपला अधिक आकर्षक बनवण्‍यासाठी आणि दिवसभर रिफ्रेशिंग दिसण्‍यासाठी आम्‍ही फेशियल मिस्‍टचा वापर करणार आहोत. हेअरस्‍टाइलमध्‍ये खांद्यापर्यंत कर्ल्‍स केलेली केशभूषा असणार आहे.” नेहा पेंडसे पुढे म्‍हणाली, ”मला खात्री आहे की, आम्‍ही समर्पित टीमसोबत घेतलेली मेहनत पाहून प्रेक्षक देखील अनिता भाभीच्‍या या नवीन ग्‍लॅमरस लुकला पाहण्‍याचा आनंद घेतील. तयार राहा, कारण अनिता भाभी मोहून घेण्‍यास येत आहे!”

Leave a Reply

%d bloggers like this: