अॅमवे इंडिया व्हर्च्युअल कूक अलॉंग सत्रासह दिवाळी साजरी करत आहे

मुंबई, दि. 12 –  सणासुदीच्या काळात आरोग्यदायी खाण्याच्या सवयीचे महत्त्व लक्षात घेण्याच्या प्रयत्नात, देशातील एफएमसीजी डायरेक्ट सेलिंग कंपन्यांपैकी एक असलेल्या अ‍ॅमवे इंडियाने दिवाळीच्या सणासाठी अनेक उपक्रम राबविले आहेत. समतोल पोषण आणि आरोग्यासाठी संतुलनाच्या फायद्यावर भर देण्याच्या उद्देशाने कंपनीने संपूर्ण महाराष्ट्र, गुजरात, मध्य प्रदेश आणि छत्तीसगडमध्ये थेट विक्रेते / विक्रेते आणि त्यांच्या ग्राहकांसाठी ‘फेस्टिव्हल थाळी’ हे विशेष व्हर्च्युअल कूक अलॉंग सत्र आयोजित केले आहे.

योग्य पोषण सुनिश्चित करण्यासाठी गोडधोड व्यंजनांचा आनंद घेत असतानाही, व्यक्तीच्या आहारात पोषण समाविष्ट करण्याच्या कलेवर लोकप्रिय शेफ यांनी प्रकाश टाकल्यामुळे 2000 हून अधिक लोकांसह या उपक्रमाला मोठा सहभाग मिळाला. सामाजिक अंतर कायम राखणे ही आता जगण्याची नवी पद्धत झाली असल्याने ग्राहक आता एकत्र येऊन उत्सव साजरे करण्यापेक्षा ऑनलाइन प्लॅटफॉर्मवर लक्ष देत आहेत. या उदयोन्मुख प्रवृत्तीचा फायदा घेत अॅमवे इंडिया सामाजिकदृष्ट्या दूर असलेल्या जगात समुदायाची भावना वाढवताना समग्र कल्याणकारीतेचे महत्त्व सांगत आहे.

या उपक्रमाबद्दल मत देताना, पश्चिम, अ‍ॅमवे इंडियाचे प्रादेशिक प्रमुख देबाशीश मजुमदार म्हणाले, “अन्न हा आपल्या जीवनाचा एक महत्त्वाचा भाग आहे आणि सणासुदीच्या काळात त्यास विशेष महत्त्व असते. उत्सवाच्या दिवसांत पौष्टिक भोजन घेणे विशेषतः आजूबाजूला अनेक स्वादिष्ट खाद्यपदार्थ असतांना आव्हानात्मक होते. आरोग्य आणि कल्याणासाठी ग्राहकांचे मुख्य आकर्षण बनत असतांनाच, स्वत:च्या हाताने बनवण्याची (डीआयवाय) एक आश्चर्यकारक प्रवृत्ती म्हणून उदयास आली आहे कारण लोक स्वत: च्या रोजच्या आहारासह अधिकतम पोषण एकत्र करण्याचे प्रयोग करत आहेत. लोकांना चांगले, निरोगी जीवन जगण्यास मदत करण्याच्या आमच्या नीतिनुसार आम्ही ऑनलाइन प्लॅटफॉर्म उपलब्ध करुन देत आहोत ज्यावर लोक एकत्र येऊन निरोगी मार्गाने सण साजरे करतील. अ‍ॅमवे इंडियाने आमच्या थेट किरकोळ विक्रेते / विक्रेते आणि त्यांच्या ग्राहकांसाठी संस्मरणीय आणि आकर्षक उत्पादन अनुभव तयार करण्यासाठी एक अनोखा उपक्रम विकसित केला आहे. “

व्हर्च्युअल सत्रादरम्यान, प्रख्यात शेफने पारंपारिक पाककृतींना एक रोमांचक वळण दिले आणि अ‍ॅमवे क्वीन कुकवेअर आणि क्वीन वॉकचा वापर करून अ‍ॅमवेच्या न्यूट्रिलाईट ऑल प्लांट प्रोटीनसह काही जलद आणि सुलभ आरोग्यदायी उत्सव पाककृती  सामायिक केल्या. या कार्यक्रमामुळे सहभागींनी उत्सवाच्या दिवसात संतुलित पौष्टिक आहारावर लक्ष केंद्रित करण्यास प्रोत्साहित केले. अ‍ॅमवे क्वीन कुकवेअर ही आरोग्यासाठी जागरूक असणार्‍या ग्राहकांसाठी एक आदर्श पर्याय आहे कारण तो VITALOK™ आणि OPTITEMP™ तंत्रज्ञानाने विकसित केला गेला आहे जे अन्नाची चव आणि पोषण टिकवून ठेवण्यास मदत करते. यावर जवळजवळ शून्य तेलाचा वापर करून उत्कृष्ट स्वयंपाक तयार करता येतो.

डिजिटल वेव्हला आलिंगन देऊन, अ‍ॅमवे इंडिया सामायिक रीतीने आणि आवडीच्या आधारे समुदाय तयार करताना ब्रँड कनेक्ट मजबूत करण्यासाठी थेट विक्रेते / विक्रेते आणि त्यांच्या ग्राहकांसाठी आकर्षक व्हर्चुअल अनुभव तयार करीत आहे. याचाच एक भाग म्हणून, अ‍ॅमवे यांनी योग आणि समग्र कल्याण यावर लक्ष केंद्रित करून एक प्रकारचे डिजिटल आरोग्य आणि कल्याण महोत्सव आयोजित करून आंतरराष्ट्रीय योग दिन साजरा केला होता. अ‍ॅमवे इंडियाने फिटनेस आणि निरोगी राहणीविषयी जागरूकता पसरविण्यासाठी आणि विविध गुंतवणूकीच्या क्रियाकलापांद्वारे “फिट है तो हिट है” ही पहिलीच व्हर्चुअल तंदुरुस्ती मालिका देखील सुरू केली आहे. गणेशोत्सवाचा उत्सव साजरा करण्यासाठी कंपनीने अनोखी ऑनलाईन हेल्दी स्वयंपाकाची स्पर्धा आयोजित करुन विकसित होणार्‍या डिजिटल उपस्थितीचा फायदा घेतला.

Leave a Reply

%d bloggers like this: