उर्वशी रौतेलाच्या ब्लेझरची किंमत ऐकून तुम्ही होऊन झालं चकित, एवढ्या पैश्यात होईल युरोप ट्रिप

फॅशन आयकॉन आणि अभिनेत्री उर्वशी रौतेलाने तिच्या फॅशन सेन्समुळे पुन्हा एकदा आम्हाला चकित केले. “सनम रे” स्टार, उर्वशी रौतेला एक अद्भुत अभिनेत्री आहे, जी तिच्या “व्हर्जिन भानुप्रिया”, “पोरबाशिनी”, “ऐरावत ” आणि बरेच प्रकल्प आहे ज्या मध्ये उर्वशी रौतेलाने काम केले आहे. उर्वशीने  “लव्ह डोस”, “तेरी लोड वे”, “एक डायमंड दा हार” आणि इतर हिट सारख्या अनेक म्युझिक व्हिडिओंमध्ये काही अप्रतिम कामगिरी केली आहे.

बॉलिवूड क्वीन उर्वशी रौतेलाने नुकतेच केलेले इंस्टाग्राम पोस्ट मध्ये तिचे जॅकमगिग ब्लेझर आपले ध्यान वेधून घेत आहे. ह्या व्हिडिओ मध्ये उर्वशी रौतेलाने इंस्टाग्रामवर योयो हनी सिंगची बहीण स्नेहा सिंग, शुखी वैवाहिक जीवनासाठी शुभेच्छा दिल्या. स्नेहा सिंगने गेल्या महिन्यात निखिल शर्माशी लग्न केले होते, विडिओ मध्ये उर्वशी रौटेलनं बामाईन पॅरिस चे ब्लाझेर घातले होते ज्याचे किंमत जवळ जवळ ५ लाखाच्या वर आहे. म्हणूनच उर्वशी रौतेला फॅशन दिवा म्हणून संबोधले जाते. आम्ही बर्‍याच वेळा तिला स्टाइलिश वेषभूषा मध्ये पाहू शकतो जे खूपच उदार आहेत. 


कार्यक्षेत्रात उर्वशी रौतेला तिच्या आगामी ‘इन्स्पेक्टर अविनाश’ या वेब सीरिजचे शुटिंग करत आहे, यात आम्ही तिला रणदीप हूडा सोबत मुख्य भूमिका साकारताना पाहणार आहोत. उर्वशी रौतेला इजिप्शियन सुपरस्टार मोहम्मद रमदान सोबत एका आंतराष्ट्रीय प्रकल्पात काम करणार आहे ज्याचे अजून हि खूप बझ आहे. द्विभाषिक थ्रिलर “ब्लॅक रोज” आणि “तिरुत्तू पायले 2” चा हिंदी रिमेक सारख्या उर्वशी रौतेलाकडे अनेक चित्रपट आहेत. “इंस्पेक्टर अविनाश” ही नीरज पाठक दिग्दर्शित पोलिस अधिकारी अविनाश मिश्राची वास्तविक जीवनाची कथा आहे. सूत्रांच्या माहितीनुसार उर्वशी रौतेला यांनी जिओ स्टुडिओबरोबर साइन केले आहे. 

Leave a Reply

%d bloggers like this: