fbpx
Thursday, December 7, 2023
BusinessLatest News

डाबरने ‘ओडोनिल एक्झोटिक रूम स्प्रे’ लाँच केले, स्प्रे-बाटलीच्या आकारात वापरण्यास सोप्या आकर्षक स्वरूपात.

 

 

भारतातील आघाडीची ग्राहक उत्पादने निर्माता कंपनी डाबर इंडिया लिमिटेडने आपल्या ओडोनिल पोर्टफोलिओच्या विस्ताराची घोषणा केली आहे, ज्यात ‘ओडोनिल एक्झोटिक रूम स्प्रे’ लाँच केला आहे, जो एक अद्वितीय जल-आधारित एरोसोल-स्प्रे स्वरूप आहे जो उत्कृष्ट आणि दीर्घकाळ टिकणारा सुगंध प्रदान करतो. .

“आम्ही ओडोनिल एक्झोटिक रूम स्प्रे लाँच करून आमचा ओडोनिल पोर्टफोलिओ वाढवला आहे. या फवारण्या पूर्णपणे अल्कोहोल-मुक्त आहेत आणि लॅटिन अमेरिकेच्या सेन्सुअल डहलिया आणि जपानच्या साकुरासारख्या भारताबाहेर उगवलेल्या फुलांचे निसर्ग-प्रेरित सुगंध आहेत. ‘ओडोनिल एक्झोटिक रूम स्प्रे’चा परिचय; श्रेणी प्रतिबिंबित करते नवीन स्प्रे फॉरमॅटद्वारे मानके उंचावण्याची आणि नाविन्यपूर्ण भारतीय ग्राहकांना अभूतपूर्व सुगंध अनुभव देण्याची आमची वचनबद्धता”, श्री सनथ रवींद्रन पुलिक्कल, मार्केटिंग हेड – होम केअर, डाबर इंडिया लिमिटेड, म्हणाले. 200 ml साठी 350/- किंमतीत, ओडोनिल एक्झोटिक रूम स्प्रे ची किंमत अमेझॉन इंडिया या ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्मवर लॉन्च करण्यात आली आहे.

उत्पादन लवकरच इतर विक्री चॅनेलवर आणले जाईल. “ओडोनिल एक्झोटिक रूम लाँच करून पुन्हा एकदा आमच्या ग्राहकांना काहीतरी नवीन ऑफर करताना आम्हाला आनंद होत आहे फवारण्या अनोख्या, वापरण्यास सोप्या स्वरूपात बाटलीबंद केलेले त्यांचे दीर्घकाळ टिकणारे सुगंध खरोखरच एक विलक्षण अनुभव बनवतात. ओडोनिल येथे आहे, त्‍यांच्‍या सुगंधांनी ताजेतवाने करण्‍याच्‍या खोल्‍या आणि यामुळे आमच्‍या पोर्टफोलिओला आणखी वाढ होते. आम्हाला खात्री आहे की ग्राहक या नवीन लाँचमुळे खूश होतील आणि अॅमेझॉनसोबत भागीदारी केल्याने ग्राहक जिथे आहेत तिथे पोहोचण्याची आमची वचनबद्धता निश्चित करते.” – डाबर इंडिया लिमिटेड चे मॉडर्न ट्रेड आणि ईकॉमर्से बिझनेस हेड श्री स्मेर्थ खन्ना बोलले. “आम्ही Amazon.in वर आमच्या ग्राहकांसाठी नवीन ओडोनिल एक्झोटिक रूम स्प्रे लाँच करण्यास उत्सुक आहोत.

भारतीय सण’. जेव्हा Amazon.in वर एअर फ्रेशनर्सचा विचार केला जातो तेव्हा ओडोनिल हा डाबरच्या घराकडील एक पसंतीचा पर्याय आहे आणि एक गो-टू ब्रँड आहे. हा रूम स्प्रे दीर्घकाळ टिकणारा ताजेपणा आणि दिवसभर एक आनंददायक सुगंध यासाठी खास तयार केलेल्या सुगंधांनी तयार केलेला आहे. वापरण्यास सुलभ स्प्रे पॅकेजिंग ग्राहकांना समायोजित करण्यास सक्षम करते

त्यांच्या आवडीनुसार सुगंध. या लॉन्चसह, आम्ही आमच्या ग्राहकांना विस्तृत निवड, अतुलनीय मूल्य, जलद आणि विश्वासार्ह वितरण आणि Amazon.in वर खरेदीचा उत्तम अनुभव देण्याच्या आमच्या प्रयत्नात एक पाऊल पुढे टाकत आहोत.” निशांत रमण, डायरेक्टर, एव्हरीडे एसेंशियल, अॅमेझॉन इंडिया म्हणाले. नवीन ओडोनिल एक्सोटिक रूम स्प्रे आकर्षक स्प्रे बाटलीच्या आकारात येतो, ज्यामुळे ते वापरण्यास सोपे होते आणि फवारणी केल्यावर लगेच सुगंध येतो. हे अप्रिय गंध काढून टाकते आणि दीर्घकाळ टिकणारा सुगंध प्रदान करते. आम्हाला खात्री आहे की आमचे नवीन उत्पादन प्रीमियम सुगंध-प्रेमी ग्राहकांना आकर्षित करेल आणि त्यांचे घर ताजे ठेवण्यासाठी त्यांना मदत करेल.” श्री पुलिक्कल बोलले.

Leave a Reply

%d